விண்டோஸ் எக்ஸ்பி வழி வாய்ஸ் மெய்ல்

விண்டோஸ் எக்ஸ்பி வழி வாய்ஸ் மெய்ல்

உங்கள் நண்பர்களுக்கு அடிக்கடி இமெயில் அனுப்பி செய்திகளை, தகவல்களை அனுப்புகிறீர்கள். ஒரு சில வேளைகளில் நேரில் பேசியது போல பேசுவதையே அனுப்பினால் என்ன? என்ற எண்ணம் உங்களுக்கு வரலாம். ஏனென்றால் அதனையே மற்றவர்களும் எப்போது வேண்டுமானாலும் போட்டுக் கேட்கலாம்.

எடுத்துக் காட்டாக ஒரு செயலை மேற்கொள்ள அதற்கான இன்ஸ்ட்ரக்ஷன் கொடுக்க விரும்பலாம். அந்த காரியத்தில் இயங்கும் அனைவரும் அதனை கேட்டு நடக்க வேண்டும் என்பது உங்கள் நோக்கமாக இருக்கும். இதற்கு நீங்கள் பேசி பதிவு செய்த பைலை யாரேனும் ஒருவருக்கு இமெயில் அட்டாச்மெண்ட்டாக அனுப்பி அதனை மற்றவர்களும் நகலெடுத்துப் பயன்படுத்த அனுப்பலாம். அல்லது அனைவருக்கும் இமெயில் முகவரிக்கு அனுப்பலாம்.

விண்டோஸ் எக்ஸ்பி சிஸ்டத்தில் மைக் மூலம் பேசி ரெகார்ட் செய்திடும் வழியைப் பார்ப்போம். எக்ஸ்பி சிஸ்டத்தில் அட்மினிஸ்ட்ரேட்டராக நுழைய வேண்டும். மைக் சரியாக பொருத்தப்பட்டிருப்பதை உறுதி செய்து கொள்ளுங்கள்.

Start button> All prorams> Accessories  என்ற படி செல்லவும். பின் இதில் Entertainment  என்பதில் கிளிக் செய்திடவும். பின் கிடைக்கும் விண்டோவில் Sound Recorder  தேர்ந்தெடுக்கவும். இனி ஒரு சிறிய விண்டோ “Sound Sound Recorder” என்ற தலைப்புடன் கிடைக்கும். இதில்   மெனு திறக்கவும். புதிய பைல் ஒன்றில் நீங்கள் பேசுவதைப் பதிவு செய்திட  New  என்பதில் கிளிக் செய்திடவும். அடுத்து பேசத் தயாராக இருந்து கொண்டு Record   என்ற பட்டனில் கிளிக் செய்திடவும். கோர்வையாகப் பேசி முடித்தவுடன் Stop   என்ற பட்டனில் கிளிக் செய்திடவும்.

இப்போது ரெகார்டிங் நின்றுவிட்டது. இனி பைல் மெனு சென்று இதற்கு ஒரு பெயர் தரவும். பைல் என்ற துணைப் பெயரில் பதிவாவதை உறுதி செய்து கொள்ளவும். பின் இந்த பைலை இமெயில் இணைப்பாக அனுப்பினால் அதனைப் பெறுபவர் தன் சிஸ்டத்தில் எந்த ஆடியோ பிளேயர் மூலமும் இயக்கி நீங்கள் பேசுவதைக் கேட்கலாம். இனி அடிக்கடி வாய்ஸ் மெயில் அனுப்புவீர்களா!

%d bloggers like this: