`பைத்திய’ மகன்!

அமெரிக்காவில் மகனின் தொல்லையால் வெறுத்து போன தாய், போலீசை அழைத்துவிட்டார். பாஸ்டனைச் சேர்ந்த அந்த பெண்மணியின் 14 வயது மகன் ஒரு வீடியோ கேம் பைத்தியம். ஒருநாள் நள்ளிரவு தாண்டி ஏறக்குறைய அதிகாலை வரை மகன் வீடியோ கேம் விளையாடிக் கொண்டே இருக்க, அவனை படுக்க போகச் சொல்லிச் சொல்லி ஓய்ந்து போய்விட்டார் அப்பெண்மணி. அப்பையன் எல்லா விளக்குகளைம் எரிய விட்டதுடன், வீட்டைச் சுற்றியும் அவ்வப்போது நடை போட்டான். பொறுமையிழந்த தாய், கடைசியில் அவசர உதவிக்கான `911′-ஐ அழைத்தார். உடனே விரைந்து சென்ற போலீசார், அம்மாவின் பேச்சைக் கேட்குமாறு பையனிடம் பொறுமையாக எடுத்துக் கூறினர். விளக்குகளை அணைத்துவிட்டு படுக்குமாறும் புத்திமதி சொன்னார்கள். இதற்கெல்லாமா போலீசுக்கு போனை போடுவார்கள் என்று நீங்கள் நினைக்கலாம். ஆனால் காவல் துறை ஜோ ஜனோலி, “இது கொஞ்சம் வித்தியாசமான புகார்தான்… ஆனால் ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்துவதல்ல” என்கிறார்

%d bloggers like this: