ஹா.. ஹா..!-சிரிப்பே மருந்து

டிவியில் காமெடிக் காட்சிகளை பார்க்கும்போதும் கூட சிலர் சீரியசாக இருப்பார் கள். சிலர் எப்போதும் சிரித்துக் கொண்டே இருப்பார்கள். ஆனால் உண்மையில் எதையும் `ஸ்போர்ட்டிவ்’வாக எடுத்துக் கொள்ளவேண்டும். எந்த விஷயமாக இருந்தாலும் அதை கொஞ்சம் லகுவாக, நகைச்சுவையாக அணுகுங்கள். வாழ்க்கையை எப்போதும் ரொம்ப இறுக்கமாகக் கழிக்காதீர்கள். அருகில் இருபவர்கள் நகைச்சுவை சொன்னால் சிரிங்கள். தினமும் இரண்டு, முன்று நபர்களையாவது சிரிக்க வையுங்கள்.   மனத்தில் உற்சாகம் வேண்டும் என்றால் உடலும் ஆரோக்கியமாக இருக்கவேண்டும். உடலில் வலி உள்ளவர்களால் சிரிக்க முடியாது. ஆதலால் உடற்பயிற்சியும், ஆரோக்கியமான உணவும் உங்களுக்கு தன்னம்பிக்கை ஊட்டும். உடலின் சக்தி உங்களின் தேவையை நிறைவேற்றும். உடல் உற்சாகமாக இருக்கும்போது உங்கள் மனதும் உற்சாகமாக இருப்பதை உணர்வீர்கள். உடற்பயிற்சியின் போது உடலில் சுரக்கும் `எடோர்பின்’களால் மனது புத்துணர்வு பெறும் என்கிறார்கள் மருத்துவ ஆய்வாளர்கள்.   அணிந்து கொள்ளும் உடையும் உங்களை உற்சாகபடுத்தும். திருத்தமாக உடையணிந்து நேர்த்தியாக இருந்தால், உங்களையும் அறியாமல் முகம் சிரிக்கும். மனோரீதியாக அது உங்களை தன்னம்பிக்கையாகவும், ஆரோக்கியமாகவும், ஆனந்தமாகவும் வைத்திருக்கும். குழந்தைகளுடன் செலவிடும் மகிழ்ச்சியான தருணங்கள், நல்ல காமெடி திரைபடங்கள், நிகழ்ச்சிகள் ஆகியவை உங்களை ஆனந்தமாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் வைத்திருக்கும் என்கின்றனர் உளவியல் ஆராய்ச்சியாளர்கள்.

%d bloggers like this: