கறையை ஓவியமாக்கும் மேஜிக் மேஜை விரிப்பு!

மேஜை விரிப்புகளில் ஏற்படும் கறை, ஓவியமாக மாறினால் எப்படி இருக்கும். நினைக்கவே அழகாகவும், ஆச்சரியமாகவும் இருக்கிறதல்லவா! உண்மையில் கறைகளை ஓவியமாக மாற்றும் ஒரு அற்புத மேஜை விரிப்பு தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேஜை விரிப்புகள் வீட்டின் அழகை பிரதிபலிக்கும். வீடுமட்டுமல்லாமல் அலுவலகம் மற்றும் பொதுமேடைகளிலும் மேஜை விரிப்புகள் அலங்கரிக்கும்.

அடிக்கடி புழங்குவதால் விரிப்புகளில் கறைகள் ஏற்படுவதும் சகஜமாகிவிடுகிறது. இதை சலவை செய்து பயன்படுத்துவதற்குள் இல்லத்தரசிகளுக்கு போதும் போதுமென்றாகிவிடும்.

ஆனால் இந்த மந்திர மேஜை விரிப்பு வாங்கினால் கறை பற்றி கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. இது எந்தவிதமான திரவ கறையானாலும் உருமாற்றிவிடும். திரவம் விரைவில் ஆவியாகிவிடும். கறை உருமாறி வண்ணம் மாற்றப்பட்டு புதிய புதிய டிசைன் ஓவியம்போல மாறிவிடும்.

இந்த அற்புத மேஜை விரிப்பை தயாரித்தவர் நார்வே நாட்டின் ஆஸ்லோ நகரைச் சேர்ந்த 29 வயது பெண் ஆவார். அவரது பெயர் கிறிஸ்டின் பிஜாடல்.

இல்லத்தரசியான பிஜாடல், “விருந்தினருக்கு உபசரிக்கும் கூல்டிரிங்ஸ், காபி, தண்ணீர், ஒயின் போன்ற எந்த திரவ பானத்தைக் கொட்டினாலும் ஒரு (பூப்போல) வண்ண ஓவியமாக மாற்றிவிடும் இந்த விரிப்பு. இல்லத்தரசிகளின் சலவைச் சிரமத்தை கருத்தில் கொண்டு இதை வடிவமைத்துள்ளேன். எனது இந்த தயாரிப்பு, கறை ஒவ்வொன்றும் பூவாக மலரும்போதும் நீண்ட காலத்துக்கு என்னை நினைவுபடுத்தும் என்று நம்புகிறேன்” என்கிறார் உற்சாகமாக.

%d bloggers like this: