டிஸ்க்கில் காலி இட அளவு

டிஸ்க்கில் காலி இட அளவு
உங்கள் கம்ப்யூட்டரின் ஹார்ட் டிஸ்க்கின் பிரிவுகளில் எவ்வளவு இடம் இன்னும் மீதம் உள்ளது என்று பார்க்க ஒவ்வொரு முறையும் விண்டோஸ் எக்ஸ்புளோரர் சென்று அல்லது மை கம்ப்யூட்டர் சென்று, டிரைவ் எழுத்தில் கிளிக் செய்து பார்க்கிறீர்களா? அல்லது டிரைவ் எழுத்தில் ரைட் கிளிக் செய்து ப்ராப்பர்ட்டீஸ் தேர்ந்தெடுத்துப் பார்க்கிறீர்களா?
இந்த சுற்றி வளைத்துப் பார்க்கும் வேலையை ஒரு சிறிய புரோகிராம் எளிதாக மேற்கொண்டு எப்போதும் உங்கள் டிரைவின் இட அளவை கண் முன்னே காட்டுகிறது. என்று அழைக்கப்படும் ஒரு சிறிய புரோகிராம் இந்த வகையில் உங்களுக்கு உதவும். இதனை டவுண்லோட் செய்து இன்ஸ்டால் செய்து வைத்தால் உங்கள் கம்ப்யூட்டரின் சிஸ்டம் ட்ரேயில் டிஸ்க்கின் டிரைவ்களில் உள்ள காலி இடத்தைக் காட்டும். இதனைப் பெற நீங்கள் செல்ல வேண்டிய தள முகவரி: http://traydiskfree.sourceforge.net/. ஒரு சின்ன எச்சரிக்கை. இந்த புரோகிராம் விண்டோஸ் விஸ்டாவில் செயல்படாது. ஆனால் விண்டோஸ் 2000, எக்ஸ்பி போன்ற மற்ற 32 பிட் ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டங்களில் செயல்படும்.

%d bloggers like this: