பெண்களுக்கு பிடித்த ஆண்கள்

காதலிக்கும் பெண்கள் இப்போதெல்லாம் ஆண்களின் வெளித்தோற்றத்தை பார்ப தில்லை. இயல்பு மாறாமல் யதார்த்தமாக பழகுகிறானா என்று தான் முதலில் பார்க்கின்றனர். ஒருவனது இயல்பை ஒரு பெண் விரும்ப ஆரம்பித்துவிட்டால், அவனை வெறுக்க மாட்டாள். இயல்பைத் தொலைத்து விடுவதால் தான் பல காதல்கள் தோல்வியில் முடிகின்றன.

இன்றைய காதலன் அதிக நேரம் காதலியிடம் பேசுகிறான். அவள் நம்மை விட்டு விலகி விடக்கூடாது என்ற பயம் தான் இதற்கு காரணம். இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் நன்றாக புரிந்து கொண்டாலே செல்போனில் அதிகமாக பேச வேண்டும் என்ற அவசியமில்லை. அதற்கு பதிலாக, காதலிக்கு அவ்வபோது குறுந்தகவலை அனுபுங்கள். `குட்மார்னிங்’, `ஹாய்’ என்று நீங்கள் அனுப்பும் சாதாரண வார்த்தைகள் கூட அவளுக்கு உங்களின் மீது அளவுகடந்த பாசத்தை ஏற்படுத்தும்.

உங்கள் காதலி உங்களுக்கு பிடித்த வகையில் தோடு, செயின், வளையல் போன்ற வற்றை அணிந்து வரும்போது அந்த அழகை பாராட்ட சிறிதும் தயங்கக் கூடாது. சிறு மாற்றம் தெரிந்தாலும் கூட அதை கண்டுபிடித்து பாராட்டி விட வேண்டும். உங்களது நடை, உடை பாவனை ஆகியவற்றில் அவள் குறை கண்டுபிடித்தாலும் நீங்கள் பதிலுக்கு அவளிடம் குறை கண்டு பிடிக்கக்கூடாது. அவள் உங்களை ஒரு சூப்பர் ஹீரோவாக மாற்றுவதற்காகத் தான் இவ்வாறு குறை சொல்கிறாள் என்பதை புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

உங்களால் முடிந்த அளவிற்கு உங்கள் காதலிக்கு சிறு சிறு உதவிகளை செய்து கொண்டே இருங்கள். செய்யும் உதவிக்காக அவள் உங்களை பாராட்ட வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்காதீர்கள். அவள் மறந்து போய்விடும் சூழலில் உள்ள சிறு விஷயங்களைக் கூட நீங்கள் நினைவூட்டுங்கள்.

உங்கள் காதலியை பற்றிய உண்மையான விவரங்கள் அவளது வீட்டிற்குச் செல்லும் போது தான் தெரியவரும். உங்களுக்குத் தெரியாத அவளது நடவடிக்கைகள், கருத்துக் கள், நம்பிக்கைகள் போன்ற இயல்பான குணங்கள் அங்கு தான் வெளிப்படும். அவளது குடும்பத்தில் உள்ளவர்களை பற்றியும் நன்றாகத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள். அவர்களது நலனையும் விசாரிங்கள்..

%d bloggers like this: