தலைவலிக்கு தலையாய காரணி!

`நோய் நாடி நோய் முதல் நாடி….’ என்று கூறுகிறார் வள்ளுவர். அதாவது நோயின் காரணத்தை அறிந்து மருந்து கொடுத்தால், நோயை முற்றிலும் நீக்கலாம் என்பதே அதன் அர்த்தம். அப்படி பெரும்பாலானவர்களை வாட்டி வதைக்கும் தலைவலியின் காரணியை அறிந்து கொண்டால் அதிலிருந்து நாம் தப்பித்துக் கொள்ள ஏதுவாக இருக்கும். மலச்சிக்கல் இருந்தால் தலைவலி உண்டாகும். மன உளைச்சல், உறக்கமின்மை, படபடப்பு இருந்தால் வரும். காது, முக்கு, தொண்டை, பல் முதலியவற்றில் ஏற்படும் தொற்றுக்களாலும் தலைவலி வரும். தலையில் ஏதாவது அடிபட்ட காயம் இருந்தாலும் தலை வலிக்கும். கண்ணின் குறைபாடுகளும் தலை வலியாய் பிரதிபலிக்கும். தொடர்ந்து மது மற்றும் போதை மருந்துகளை உபயோகித்தால் கடுமையான தலைவலி ஏற்படும். நோய்க்காக நாம் சாப்பிடும் மருந்துகளின் ஒவ்வாமையால் தலைவலி வரும். பெண்களுக்கு மாதவிடாய் காலத்திலும், கருவுற்ற போதும் தலைவலி ஏற்படும். கருத்தடை மாத்திரைகளை அளவுக்கு அதிகமாக உபயோகித்தாலும் தலைவலி உண்டாகும். பட்டினி கிடப்பது, உடம்பில் சர்க்கரை சத்து குறைந்தாலும் தலைவலி ஏற்படும்.

%d bloggers like this: