மைக்ரோசாப்ட் திட்டங்களுக்கு ஆலோசனை தர

மைக்ரோசாப்ட் உருவாக்கியுள்ள ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம், எம்.எஸ்.ஆபீஸ் ஆகியவற்றில், நல்ல மாற்றங்களை மேற்கொள்ளும் வழிகள் உங்களுக்குத் தெரியுமா? நீங்கள் அதன் சாப்ட்வேர் திட்டங்களில், உங்களுடைய புரோகிராமிங் திறமையின் மூலம் மேம்படுத்தக் கூடிய வழிகள் அறிந்தவரா? ஆம், என்றால் எப்படி உங்கள் திறமையையும், நீங்கள் என்ன செய்து, சாப்ட்வேர் அப்ளிகேஷன்களை மேம்படுத்த முடியும் என்பதனை அவர்களுக்குத் தெரிவிக்க முடியும்.
அதிர்ஷ்டவசமாக, இதற்கு இரண்டு வழிகள் உள்ளன. முதலாவதாக swish@microsoft.com என்ற மின்னல் அஞ்சல் முகவரிக்கு ஒரு செய்தி அனுப்புங்கள். உங்கள் நோக்கம், திட்டம், தகுதி மற்றும் நீங்கள் எதனை மேம்படுத்த விரும்புகிறீர்கள் என்று தெரிவிக்கவும். எந்த தொகுப்பு குறித்து என்பதனை சப்ஜெக்ட் கட்டத்தில் தெரிவிக்கவும். எடுத்துக்காட்டாக, உங்கள் திறன் வேர்ட் தொகுப்பு குறித்த மேம்பாடு தொடர்புடையது எனில்,  Word என மட்டும் தரவும்.
இரண்டாவதாக, கீழே தரப்பட்டுள்ள முகவரியில் உள்ள இணையப் பக்கத்திற்குச் செல்லவும். இது நேரடியாக மைக்ரோசாப்ட் நிறுவனத்தின் தளத்திற்கு உங்களைக் கொண்டு செல்லும். அங்கு உங்கள் திட்டங்கள் குறித்த தகவல்களைத் தரலாம். http://register.microsoft.com/ regsys/custom/wishwizard.asp? from=cu&fu=/ isapi/gomscom.asp?target=/mswish/ thanks.htm இளம் கம்ப்யூட்டர் பொறியாளர்கள், தங்களிடம் உள்ள உருப்படியான திட்டங்களை மைக்ரோசாப்ட் நிறுவனத்திற்கு அறிவிக்கலாமே!

%d bloggers like this: