நடிகைகள்… காலணிகள்!

செலினா ஜெட்லி – 1,300 ஜோடி காலணிகள்

இந்தக் கணக்கெடுப்பில் முதலிடத்தில் வருபவர், செலினா ஜெட்லி. இவரிடம் இருபவை 1,300 ஜோடி காலணிகள்! இன்னும் இந்தக் கணக்கு கூடிக் கொண்டிருக்கிறது. தான் ஒரு காலணி பைத்தியம் என்று வெளிபடையாக ஒத்துக்கொள்கிறார் செலினா. தன்னிடம் 1,300 ஜோடி காலணிகள் இருக்கின்றன என்று சமீபத்தில் `டுவீட்டரிலும்’ எழுதியிருந்தார். “எனது காலணி மோகம் அளவற்றது. காலணிகளுக்கு நான் அடிமை” என்கிறார் செலினா.

டீன் ஏஜ் பருவத்திலேயே செலினாவிடம் எண்ணற்ற காலணிகள் இருந்தனவாம். “டீனேஜ் பருவத்தில் என்னிடம் 90 ஜோடி காலணிகள் இருந்தன. எனக்காக ஆடை வாங்கி காசை `வீணாக்க’ வேண்டாம், என்று நான் எங்கப்பாவிடம் கூறுவேன்” என்கிறார்.

இவர் வாங்கிய முதல் அடுக்குமாடி வீடு, உடனடியாக ஒரு காலணி கடையாக மாறிவிட்டதாம்.

“அங்கு குடியேறியதும் நான் செய்த முதல் விஷயம், ஒரு அறை முழுவதும் எனது செருபுகளுக்காக அலமாரிகள் அமைத்ததுதான்!” என்கிறார் அசராமல்.

தொடர்ந்து, “என்னிடம் 1,300 ஜோடி காலணிகள் இருந்தபோதும் நான் அடிக்கடி அணிவது 8 ஜோடி காலணிகளைத்தான்” என்றும் `அடக்கமாக’ கூறுகிறார் செலினா ஜெட்லி.

லாரா தத்தா – 400 ஜோடி காலணிகள்
செலினா ஜெட்லியின் `சாதனை’யை நெருங்க முடியாது என்றாலும், லாரா தத்தாவும் காலணி பிரியைதான். இவரிடம் உள்ள காலணிகளில் பெரும் பாலானவை குதிகால் உயர்ந்தவை. அந்தக் காலணிகளில் `கிறிஸ்டியன் லோபோட்டின்’, `ஜிம்மி சூ’ போல பிரபல பிராண்ட்களும் அடக்கம். `தான், குதிகால் உயர்ந்த காலணிகளை விரும்பு பவள்’ என்று கூறுகிறார் லாரா தத்தா.

பிரியங்கா சோப்ரா – 80 ஜோடி காலணிகள்

பிரியங்கா சோப்ராவிடம் 80 ஜோடி காலணிகள் இருக்கின்றன. பிரபல காலணி நிறுவனமான `சல்வாட்டோர் பெரகாமா’ இவரை கவுரவிக்கும் விதமாக ஸ்பெஷலாக காலணிகளை உருவாக்கிக் கொடுத்தது. இந்திய நடிகைகளிலேயே இந்தக் கவுரவம் பெற்றவர் இவர் மட்டும்தான். `பேஷன்’ நட்சத்திரம் மலைக்கா அரோரா கானிடம் 150 ஜோடி காலணிகள் இருக்கின்றன. அவற்றில் அவருக்கு மிகவும் பிடித்தமான ஜோடி எது என்று கேட்டால், “எனக்கு அவை எல்லாவற்றைமே பிடிக்கும்” என்கிறார். தீபிகா படுகோனே, ஒரு அலமாரி முழுக்க காலணிகளை அடுக்கியிருப்பதாகக் கூறினாலும், தன்னிடம் `அதிக’ எண்ணிக்கையிலான காலணிகள் இல்லை என்கிறார். “என்னிடம் எத்தனை ஜோடிகள் இருக்கின்றன என்று எண்ணியதில்லை. இனியும் எண்ண மாட்டேன்” என்று கூறுகிறார் தீபிகா. தானும் ஒரு அலமாரி நிறைய காலணிகள் வைத்திருபதாகக் கூறும் கரீனா கபூர், `பேக்’குகளை விட காலணிகள் பெண்களை அழகாகத் தோன்ற வைக்கும் என்கிறார்.

%d bloggers like this: