நோட்டு புத்தகமான பெண்ணின் தோல் !

மிக அபூர்வமான நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார் ஒரு பெண். இவர் உடலின் மேல் உள்ள தோலில், எதை வேண்டுமானாலும் எழுதலாம். அந்த எழுத்துக்கள் அப்படியே இருக்கும்.
சீனாவில் வசிக்கும் 50 வயதான பெண்ணின் பெயர் ஹூவாங் ஜியாங்ஜி. “காகித பெண்’ என இவரை, இந்த பகுதி மக்கள் அழைக்கின்றனர். இவர் கடைக்கு செல்ல வேண்டும் என்றால் வாங்க வேண்டிய பொருட்களின் பட்டியலை, தனியாக பேப்பரில் எழுத மாட்டார். தன் உடலிலேயே நகத்தால் எழுதுவார்; அந்த எழுத்துக்கள் அப்படியே இருக்கும். சீனாவில் பிரபலமான தோல் மருத்துவர்கள், இப்போது இந்த பெண் நிலையை குறித்து ஆராய்ச்சி செய்து வருகின்றனர். “இந்த பெண்ணின் தோலில் ஏற்பட்டுள்ள மாற்றத்தால் எந்த அபாயமும் இல்லை. இது ஒருவகை அலர்ஜிதான். இவரைப்போல் எத்தனை பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்ற புள்ளி விபரங்கள் எதுவும் இல்லை. காரணம் இது மிகவும் அபூர்வ நோய்…’ என, மருத்துவர்கள் கூறியுள்ளனர்.-

%d bloggers like this: