நீச்சல் உடை: எத்தனை வகை… என்னென்ன நிறம்…

கோடை உஷ்ணம் தாக்கும்போதெல்லாம் தண்ணீர்… நீச்சல்…நீச்சல் உடை எல்லாம் நம் நினைவுக்கு வந்து விடும். இந்தி திரைஉலகில் நீச்சலும், நீச்சல் உடையும் நிறைந்திருக்கிறது. எந்த நடிகைக்கு எந்த உடை பொருத்தமாக இருக்கிறது என்று பாருங்கள். அந்தக் காலம் முதல் இந்தக்காலம் வரை நீச்சல் உடையும் ரொம்பத்தான் மாறி வந்திருக்கிறதே!

* பாலிவுட்டின் பார்பி பொம்மை என்று அழைக்கப்படும் காத்ரினா, முதன் முதலாக பூம் என்ற படத்தில் டூபீஸ் என்ற கருப்பு நிறத்திலான நீச்சல் உடையை அணிந்து நடித்தார். நீச்சல் உடையில் மிகவும் சிறிய உடையை அணிந்து, தனது உடலை கவர்ச்சியாக காட்டிய காத்ரினா, இதற்கு பின்னர் இந்த மாதிரி கவர்ச்சியில் இதுவரை தோன்றவில்லை. (இவரது அழகான உடலுக்கு இந்த உடை ரொம்ப பொருத்தமாம்.)

* ஐஸ்வர்யாராய், மிஸ் இந்தியா பட்டம் வாங்கிய சமயத்தில் எல்லாம் நீச்சல் உடையில் காட்சி அளித்ததில்லை. அதன் பின்னர் தூம் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தில் நடிக்கும்போது, நீச்சல் உடையின் டாப் மற்றும் மினி ஸ்கர்ட் அணிந்து நடித்தார். அதன் பின்னர் `கிரேஸி கியா ரே…’ என்ற படத்தில் நீச்சல் உடையைப் போன்ற சிக்கென்ற ஆடையை அணிந்து நடித்தார்.(இப்போது நீச்சல்உடைகள் தனக்கு பொருத்தமாக இருக்காது என்கிறார்)

* தீபிகா படுகோனேவுக்கு நீச்சல் உடை என்பது புதியது அல்ல. ஏற்கனவே அவர் சூப்பர் மாடல் அழகியாக இருந்தபோது, வருடாந்திர காலண்டருக்காக விதவிதமான நீச்சல் உடை அணிந்து வலம் வந்தவர். ஆடைப் போட்டிகளிலும் வென்றவர். மெல்லிய குர்தாவை மேலாடையாக அணிந்தபடி, சிறிய ஷாட்ஸ் மற்றும் நீச்சல் டாப் உடையுடன் உள்ள படமே இப்போது ரொம்ப பிரபலம்.

* மெலிந்த உடலாக இல்லாமல், வனப்புடன் கவர்ச்சியை தாராளமாக காட்டும் முன்னாள் உலக அழகி லாராதத்தாவுக்கு, கவர்ச்சியான நீச்சல் உடை அணிவது என்றால் அல்வா சாப்பிடுவது மாதிரி. விதவிதமான நிறங்களில் வித்தியாசமான நீச்சல் உடைக்கு சொந்தக்காரர் லாரா என்கிறார்கள் இந்தி திரையுலகினர். புளூ என்ற படத்தில் இவர் நீச்சல் உடையுடன் நடித்த காட்சிகள் அனைவராலும் ரசிக்கப்பட்டது.(எந்த நிற நீச்சல் உடையும் இவருக்கு பொருத்தமாக இருக்குமாம்.)

* ஜீரோ சைஸ் ராணி என்று செல்லமாக அழைக்கப்படுகிறார் கரீனா கபூர். தாஸன் என்ற படத்தில் இவர் பச்சைக் கலர் நீச்சல் உடையில் நடித்த பாடல் காட்சியைப் பார்த்து ரசிகர்கள் கிறங்கிப்போனார்கள்.

* கவர்ச்சி பிசாசு என்றழைக்கப்படும் பிபாசாவுக்கு பரந்த தோள்கள், நெடிய உயரம், சிக் உடல். கவர்ச்சிக்கு பஞ்சமில்லாதவர். நீச்சல் உடையில் இவர் நடித்த தூம் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தில் பிபாசாவுக்கு ரசிகர்களின் வரவேற்பு அதிகம். இவர் அணியும் டூபீஸ் உடையுடன், தொப்புளைத் தொடும் பாசி மாலை, வளையல்கள் மற்றும் கூலிங் கிளாஸ் என அனைத்தும் இளம்பெண்களிடம் பிரபலம். (பல தென்னிந்திய நடிகைகளே இவரது நீச்சல் உடைக்கு ரசிகர்கள் தானாம்.)

* நீச்சல் உடைக்காக உருவாக்கப்பட்டவர் என்கிறார்கள் பிரியங்கா சோப்ராவை! இவருடைய உடல்வாகு எப்போதுமே கட்டுக்குலையாமல் இருக்கும். மேலும் இவருடைய ஹேர் ஸ்டைலும் பிரசித்தம். `தோஸ்தானா’ படத்தில் தங்கக் கலரில் இவர் அணிந்திருக்கும் நீச்சல் உடையை `அடிச்சுக்க’ ஆள் இல்லை. இவருடைய உடைக்கு தகுந்தாற்போல், சந்தனக் கலரில் இருக்கும் இவருடைய சிக் உடல் பார்ப்பவருக்கும் கிக் ஏற்றும் என்றால் அது மிகையில்லை.

* நடிகை அமீஷா படேல் நடித்த `தோடா பியார் தோடா மேஜிக்’ என்ற படத்தில் இடம் பெறும் `லேஸி லம்ஹே…’ என்ற பாடலில் இவர் அணிந்திருக்கும் மெல்லிய உடையும், மஞ்சள் கலரில் உள்ளாடையாக அணிந்திருக்கும் டூபீஸ் உடையும் ரசிகர்களை சுண்டி இழுத்தது. ஆனாலும் அதிகமாக நீச்சல் உடையில் நடிக்காதவர் அமீஷா.(`நீச்சல்உடை காட்சியா? வேண்டாமே’ என்கிறார், இப்போது!)

* நடிகை முக்தா கோத்ஸேவுக்கு உடையின் அளவு எல்லாம் ஒரு விஷயமே இல்லை. எந்த அளவான உடையாக இருந்தாலும் அவருடைய உடலுக்கு கச்சிதமாக பொருந்தும். பேஷன் படத்தில் சில்வர் கலரில் மினுமினுக்கும் டாப் உடையும், இடையில் கருப்பு நிற ஷாட்ஸும் இவருடைய உடல் கவர்ச்சிக்கும் மேலும் புகழ் சேர்த்தன.

(தற்கால நீச்சல் உடைகளை எல்லாம் பார்த்து விட்டீர்கள் அல்லவா! இனி பழையகால நீச்சல் உடைகள் எப்படி இருந்தன என்பதை பார்ப்போம்.)

* புகார் என்ற படத்தில் முதன்முதலாக நடிகை ஜீனத் அமன் சிவப்பு நிற பிகினி உடையில் தோன்றினார். அந்த உடையே அவரது கவர்ச்சியின் அடையாளமாகவும் மாறியது. அதன்பின்னர் பல இயக்குனர்கள் சிவப்பு நிற உடையை அணியுமாறு கூறினார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது!

* எப்போதுமே கறுப்பு நிற ஸ்விம் ஷூட் அணிவார் பழம்பெரும் நடிகை தனுஜா. அது அவருக்கும் அதிர்ஷ்டமாக அமைவதாக நம்பினார். இவருடைய நீச்சல் உடை அதிக கவர்ச்சியாக இல்லாமல், பார்ப்பதற்கு அழகாக இருக்கும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

* `ஆன் ஈவினிங் இன் பாரிஸ்’ என்ற படத்தில் நீர்ச் சறுக்கு விளையாட்டுக் காட்சியில் நடிக்கும்போது இழுத்துக் கட்டப்பட்ட `போனிடைல்’ ஹேர்ஸ்டைல் மற்றும் நீச்சல் உடை ஆகியவற்றுடன் நடித்த நடிகை ஷர்மிளாதாகூர், அதன் பின்னர் இந்தி திரையுலகில் முடிசூடா ராணியாக திகழ்ந்தார். பின்பு இவர் கறுப்பு நிறத்தில் நீச்சல் உடை அணிந்து நடித்த படங்களும் அவருடைய கவர்ச்சிக்கு மெருகூட்டின.

* கறுப்பு வெள்ளை படங்களில் தனது கவர்ச்சியின் மூலம் இந்திய ரசிகர்களை கட்டிப் போட்டவர் நடிகை நூதன். கருப்பு நிற நீச்சல் உடை மற்றும் ரவுண்டு தொப்பி அணிந்து வந்தால் இந்தி ரசிகர்கள் கை தட்டிக் கொண்டே இருப்பார்கள் என்கிறார் வயதான சினிமா ரசிகர்!

* நடிகை சோனம், கறுப்பு வட்டங்கள் நிறைந்த பிங்க் நிறத்தில் டூபீஸ் நீச்சல் உடையில் தோன்றும் காட்சிகள் அந்த காலத்தில் ரொம்ப பிரபலம். விஜய் என்ற படத்தில் நீச்சல் உடையில் சோனம் அதிக கவர்ச்சியில் தோன்றினார்.

* பாபி படத்தில் டூபீஸ் நீச்சல் உடையில் நீச்சல் குளம் அருகே நடிகை டிம்பிள் கபாடியா உட்கார்ந்திருக்கும் காட்சியை சினிமா ரசிகர்கள் எப்போதும் மறக்க மாட்டார்கள். எந்த டிசைனும் இல்லாமல், ஒரே கலரில் டூபீஸ் உடையில் அணிந்து நடிப்பது டிம்பிளின் வழக்கம். கவர்ச்சி மற்றும் அப்பாவியான பார்வையுடன் நீச்சல் உடை அணிந்து நடிப்பது டிம்பிள் கபாடியாவின் சிறப்பு!

நீச்சல் உடைகள் காலத்துக்கு ஏற்றவாறு எப்படி மாறி வந்திருக்கிறது என்பதை பார்த்தீர்களா?!

%d bloggers like this: