ஆபத்துடன் விளையாடும் சீன இளம்பெண்!

சீனாவில் பொருளாதார வளர்ச்சி அதிகரித்துள்ளதன் அறிகுறியாக, புதிதாக, பல பெண் தொழில் அதிபர்கள், அதிக அளவில் உருவாகியுள்ளனர். இவர்கள், தொழில் விரோதிகளிடம் இருந்து தங்களை பாதுகாப்பதற்காக, பாதுகாவலர்களை பணியமர்த்த ஆர்வமாக உள்ளனர். ஆண் பாதுகாவலர்களை பணியமர்த்துவதில் பல பிரச்னைகள் இருப்பதால், பெண்களையே, தங்களுக்கு பாதுகாவலர்களாக பணியமர்த்த விரும்புகின்றனர். இதனால், சீனாவின் பீஜிங் உள்ளிட்ட பல நகரங்களில், பெண் பாதுகாவலர்களுக்கான பிரத்யேகமான பயிற்சி மையங்கள் ஏராளமாக உருவாகியுள்ளன.
பெண் பாதுகாவலர்களுக்கு, ஒரு நாளைக்கு, 5,000 ரூபாய் ஊதியமாக தரப்படுவதால், பட்டப் படிப்பு முடித்த பல இளம் பெண்கள், பயிற்சி மையங்களில் ஆர்வமாக சேர்கின்றனர். தலையில் பாட்டில்களை உடைப்பது, ஆயுதத்துடன் இருக்கும் எதிரிகளை, ஆயுதமின்றி எதிர்கொண்டு போராடுவது, வேகமாக ஓடும் வாகனங்களில், எகிறி குதித்து சாகசம் செய்வது, போன்ற கடுமையான பயிற்சிகள் அளிக்கப்படுகின்றன. பாட்டில்களை தலையில் உடைக்கும்போது, சில பெண்களுக்கு தலையில் காயம் ஏற்பட்டாலும், அதை பொருட்படுத்தாமல், அடுத்த பயிற்சிக்கு தயாராகி விடுகின்றனர். எல்லாம் பணம் படுத்தும் பாடு.

%d bloggers like this: