40 கோடி சாதனங்களில் விண்டோஸ் 10

விண்டோஸ் 10 இயக்க முறைமை தற்போது 40 கோடிக்கும் மேலான எண்ணிக்கையிலான சாதனங்களில் பயன்படுத்தப்பட்டு வருவதாக, மைக்ரோசாப்ட் நிர்வாகிகள் அறிவித்துள்ளனர். சென்ற மே மாதம், இந்த எண்ணிக்கை 30 கோடியாக இருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது. மார்ச் மாதத்தில் இது 20.7 கோடியாக இருந்தது. புதிய எண்ணிக்கை, பெர்சனல் கம்ப்யூட்டர்களை மட்டும் குறிப்பிடவில்லை. அவற்றுடன், டேப்ளட்

பி.சி.க்கள், ஸ்மார்ட் போன்கள், எக்ஸ் பாக்ஸ் சாதனங்கள், ஹோலோ லென்ஸ் மற்றும் சர்பேஸ் ஹப்ஸ் ஆகியவற்றையும் இணைத்தே கூறுகின்றன. விண்டோஸ் 7 ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டம் பயன்பாடு பெருகிய வேகத்தைக் காட்டிலும் கூடுதல் வேகத்திலேயே, விண்டோஸ் 10 சிஸ்டம் தன் பயனாளர்கள் எண்ணிக்கையை அதிகரித்து வருவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
விண்டோஸ் 10 அறிமுகமான பின்னர், 2018 ஆம் ஆண்டுக்குள், நூறு கோடி சாதனங்களில், விண்டோஸ் 10 இயக்க முறைமையைக் கொண்டு வருவதே, மைக்ரோசாப்ட் நிறுவனத்தின் இலக்கு என அறிவிக்கப்பட்டது. பின்னர், இந்த இலக்கு தளர்த்தப்பட்டு, கால வரையறை எதுவும் அறிவிக்கப்படவில்லை.
அண்மையில், செப்டம்பர் இறுதி வாரத்தில், அட்லாண்டா நகரில் நடைபெற்ற, மைக்ரோசாப்ட் தொழில் நுட்ப கருத்தரங்கில் இந்த எண்ணிக்கை அறிவிக்கப்பட்டது.

<span>%d</span> bloggers like this: