Advertisements

மிதுனம் – ராகு – கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் ( 27.7.2017 முதல் 13.02.2019 வரை )

மிதுனம்-மிருகசீரிடம் 3,4-ம் பாதம், திருவாதிரை, புனர்பூசம் 1, 2,3-ம் பாதம்

அநியாயங்களைத் தட்டிக் கேட்பவர்களே!

27.7.17 முதல் 13.2.19 வரை உங்கள் ராசிக்கு 2-ல் ராகுவும், 8-ல் கேதுவும் அமர்ந்து தரக்கூடிய பலன்களைப் பார்ப்போம்.

ராகுவின் பலன்கள்: வாக்குஸ்தானத்தில் ராகு அமர்வதால், முன்யோசனையுடன் திட்டமிட்டுச் செயல்படுவது நல்லது. பணம்வந்தாலும் செலவுகளும் அதிகரிக்கும். கண் பார்வையை அவ்வப்போது பரிசோதித்துக் கொள்வது நல்லது. குடும்பத்தினரிடம் அனைத்து விஷயங்களையும் பகிர்ந்துகொள்வது நல்லது. திடீர் செலவுகள் அதிகரிக்கும். ஒரு சிலருக்குக் காலில் அடிபட வாய்ப்பு இருக்கிறது.

ராகு பகவானின் நட்சத்திர சஞ்சாரம்: ராசியாதிபதியும் சுகாதிபதியுமான புதனின் ஆயில்யம் நட்சத்திரத்தில் 27.7.17 முதல் 4.4.18 வரை ராகு செல்வதால், திடீர் பணவரவு உண்டு. பழைய கடனில் ஒரு பகுதியைத் தந்து முடிப்பீர்கள்.தாயாரின் ஆரோக்கியம் சீராகும்.

5.4.18 முதல் 10.12.18 வரை உங்களின் யோகாதிபதியான சனி பகவானின் பூசம் நட்சத்திரத்தில் செல்வதால், சுப நிகழ்ச்சிகளால் வீடு களைகட்டும். சிலருக்குக் குழந்தை பாக்கியம் கிடைக்கும். கடனாகக் கொடுத்த பணம் திரும்பக் கிடைக்கும். வெளிநாடு செல்ல விசா கிடைக்கும். தந்தை வழி சொத்து கைக்கு வரும். வழக்கில் வெற்றி உண்டாகும்.

11.12.18 முதல் 13.2.19 வரை உங்களின் சப்தமாதிபதியும் ஜீவனாதிபதியுமான குரு பகவானின் புனர்பூசம் நட்சத்திரத்தில் ராகு செல்வதால், திறமைகளை வெளிப்படுத்த வாய்ப்புகள் வரும். இழந்த செல்வாக்கை மறுபடியும் பெறுவீர்கள். ஆபரணங்கள் வாங்குவீர்கள். வாழ்க்கைத்துணைக்கு சிறு அளவில் ஆரோக்கியப் பாதிப்பு உண்டாகும். சிலரால் வீண்பழியும் ஏற்படக்கூடும். மாணவ மாணவியர் சமயோசிதமாக நடந்துகொள்ள வேண்டும். விளையாடும்போது எச்சரிக்கையாக இருக்கவும்.

வியாபாரத்தில் நெளிவுசுளிவுகளைக் கற்றுக் கொள்வீர்கள். அறிமுகமில்லாத தொழில்களில் முதலீடு செய்ய வேண்டாம். பங்குதாரர்கள் சற்று முரண்டு பிடிக்கவே செய்வார்கள். உத்தியோகத்தில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். சிலருக்கு அயல்நாட்டு வாய்ப்புகள் வரும். பதவி உயர்வு, ஊதிய உயர்வு போன்ற சலுகைகளைப் போராடித்தான் பெற வேண்டும். கலைத்துறையினரே! உங்களின் கற்பனைத் திறனைப் பயன்படுத்தி வேறு சிலர் முன்னேறுவார்கள். சம்பள விஷயத்தில் கறாராக இருக்கவும். சின்னச்சின்ன வாய்ப்புகளையும் தவறாமல் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

கேதுவின் பலன்கள்: கேது பகவான் 8-ல் அமர்வதால், உணர்ச்சிவசப்படாமல் செயல்படவும். அலைச்சல் இருந்தாலும் அதற்கேற்ப ஆதாயமும் உண்டாகும். புதிய நண்பர்களை நம்பி, எந்த முடிவும் எடுக்க வேண்டாம். குலதெய்வப் பிரார்த்தனைகளை நிறைவேற்றுவீர்கள். முன்பின் தெரியாதவர்களுக்கு உதவி செய்வதில் கவனமாக இருக்கவும்.

கேது பகவானின் நட்சத்திர சஞ்சாரம்: 27.7.17 முதல் 29.11.17 வரை உங்களின் சஷ்டமாதிபதியும் லாபாதிபதியுமான செவ்வாயின் அவிட்டம் நட்சத்திரம் 1, 2-ம் பாதம் மகர ராசியில் கேது பகவான் செல்வதால், ஒருவித பதற்றமும் காரியங்களில் தடையும் ஏற்படக்கூடும். வழக்குகளில் தீர்ப்பு தள்ளிப்போகும். உங்களின் தனாதிபதியான சந்திரனின் திருவோணம் நட்சத்திரத்தில் 30.11.17 முதல் 6.8.18 வரை கேது செல்வதால், தடைப்பட்ட வேலைகள் முடியும். பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். புண்ணிய ஸ்தலங்களுக்குச் சென்றுவருவீர்கள். 7.8.18 முதல் 13.2.19 வரை திரிதியாதிபதியான சூரியனின் உத்திராடம் நட்சத்திரம் 2,3,4-ம் பாதம் மகர ராசியில் கேது செல்வதால், மனோவலிமை அதிகரிக்கும். தைரியமாகச் சில முக்கிய முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். அதிகாரப் பதவியில் இருப்பவர்கள் உதவுவார்கள். வேலை இல்லாதவர்களுக்கு வேலை கிடைக்கும். அரசாங்க விஷயம் சாதகமாக முடியும். வியாபாரத்தில் பற்று வரவு சுமாராகத்தான் இருக்கும். புது முதலீடுகளைத் தவிர்க்கவும். பங்குதாரர்களை அனுசரித்துச் செல்லவும். உத்தியோகத்தில் சில நேரங்களில் ஆர்வமில்லாமல் போகக்கூடும். சக ஊழியர்களைப் பற்றி குறை கூறி பேசாதீர்கள். வெளிநாடு செல்லும் வாய்ப்பு உண்டாகும்.

இந்த ராகு – கேது மாற்றம், பொருளாதார ரீதியில் உங்களைப் பின்தங்க வைத்தாலும், நடுநிலையான முடிவுகளால் தர்மசங்கடங்களைச் சமாளித்து முன்னேற வைக்கும்.

பரிகாரம்: தஞ்சாவூருக்கு அருகிலுள்ள திருஆலம் பொழில் எனும் தலத்துக்குச் சென்று ஸ்ரீஆத்மாரதேஸ்வரரை வில்வத்தால் அர்ச்சித்து வணங்குங்கள்.

Advertisements
%d bloggers like this: