ஆண்ட்ராய்ட் பயனர்களுக்கு சாந்தோசமான செய்தி வாட்ஸ்அப் யில் புதிய அப்டேட்

இன்றைய காலத்தில், WhatsApp உலகில் மிகவும் பரவலாக பயன்படுத்தப்படும் மெசஞ்சர் appகளில் ஒன்றாகும், மற்றும் எப்போதும் இந்த லிஸ்டின் டாப் டெலிட் என்ற ஒப்சனில் இருக்கும், எனினும், இந்த நிறுவனம் பயனர்களுக்கு சிறந்த அனுபவத்தை வழங்குவதுடன் ஒரு அப்டேட் கொண்டு வந்துள்ளது . இப்போது நிறுவனம் மீண்டும் பழைய டெலிட் செய்யப்பட்ட மீடியா அம்சங்களின் மூலம் டவுன்லோடு செய்யக்கூடிய புதிய அம்சத்தை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.

இதில் முதலில் ஏதாவது போட்டோ அல்லது GIF ஷார்ட் கிளிப்ஸ் டெலிட் செய்த பிறகு டவுன்லோடு செய்யமுடியாமல் இருந்தது, ஆனால் இப்பொழுது இந்த புதிய அப்டேட் ஆகிய அம்சத்திற்கு பிறகு நீங்கள் டெலிட் செய்யப்பட போட்டோ அல்லது GIF நீங்கள் திரும்ப பெறலாம்

Whatsapp அதன் மீடியா ஸ்டோரேஜ் ப்ரோடோகால் மாற்றங்களை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இப்போது பயனர்களின் எந்த கன்டென்டையும் டவுன்லோடு செய்த பிறகு, இந்த மெசேஜ் மல்டிமீடியா ஸ்டோரேஜ் Whatsapp சர்வரில் சேமிக்கப்படும். இது தவிர, சர்வர் குறியாக்கம் செய்யப்படுவதால் பயனரைத் தவிர வேறு எவரும் அதை அணுக முடியாது. தற்போது இந்த WhatsApp பயன்பாடு Android பதிப்புக்கு கிடைக்கிறது (2.18.113) மற்றும் விரைவில் இந்த மேம்படுத்தல் iOS க்கான பார்ப்போம்.

உங்கள் ஃபோன் ஸ்டோரேஜில் ஏதாவது மீடியா கன்டென்டை பயனர் டெலிட் செய்து இருந்தால், அது WhatsApp ஆல் டவுன்லோடு செய்யப்பட்டது, பின்னர் பயனர் அந்த கான்வர்சேஷனில் மீண்டும் சென்று கன்டென்ட் தட்டுவதன் மூலம் அதைப் மீண்டும் டவுன்லோடு செய்து திரும்ப பெறலாம் .

இருப்பினும், சில Android போன்களில் டெஸ்ட் செய்ததில் , இந்த அம்சம் இப்போது வேலை செய்யவில்லை. இந்த அப்டேட் இப்போது இந்திய பயனர்களுக்கு வரவில்லை.

வாட்ஸ்அப் ஒரு புதிய பீச்சரில் வேலை செய்கிறது அதன் மூலம் பயனர்கள் ஹோம் ஸ்கிரீனில் வாட்ஸ் அப் ஐகானில் மற்றொரு புதிய அம்சத்தில் Whatsapp உள்ளது. Whatsapp பீட்டா சோதனையாளர்கள் v (testers )2.18.74 மூலம் இந்த புதிய பீட்டா அப்டேட் கிடைத்தது இந்த அப்டேட் மூலம் பயனர்கள் வெவ்வேறு சைஸ் சின்னங்களை தேர்வு செய்யலாம்.

%d bloggers like this: