ஆணுக்கு பெண்ணோட அக்குள் தான் ரொம்ப பிடிக்குமாம்… இன்னும் 4 பாகம் எதுன்னு தெரியுமா?

கவர்ச்சி பிரதேசங்கள்

சிவந்த பருப்புள்ளி கொண்ட கன்னக் கதுப்புகள், செம்பருத்தி போன்ற இதழ்கள், வெங்காயத்தோல்களாய் ஆன கண் இமைகள் என்று வசதிக்கு ஏற்றவாறு வர்ணிச்சிக்கிட்டு போனா எப்டிங்க, கொஞ்சம் கீழ இறக்கம் காட்டுங்குன்னு சொல்றாங்க இவங்க. கழுத்து, கம்புக்கூடு, மார்புன்னு கொஞ்சம் இறங்குனா நல்லா இருக்கும்னு நினைக்கிறவங்கோட அனுபவம் எப்படின்னு பார்க்கலாமா… ஏன்னா பெண்ணோட அற்புதமான அந்த உடல்ல 5 அபூர்வமான பாலியல் மண்டலங்கள் இருக்கிறதாம்.

அக்குள் (Underarms)

இரண்டு கைகளைக் கொண்ட ஆண், பெண் அனைவரும் இது பொதுவானது. அக்குள் இல்லாத மனிதன், கைகள் இல்லாத மனிதனாவான். இந்த கம்புக்கூடு விவகாரம் ஆண்களில், ஆண்களுக்கே பிடிக்காது. ஏனென்றால் வியர்வை வெளியேறும் வடிகால் மாதிரி இருக்கும். ஆனால் பெண்களின் கம்புக்கூடு அப்படியல்ல. அதுல வர்ற நாத்தத்தைப் பத்தி கவலைப்படும் ஆண்களை எண்ணி விடலாம். அங்க மறைஞ்சிருக்கிற பாலியல் உணர்ச்சிதான் தன்னை வசீகரிக்கிறது.

நம்ப முடியாத கவர்ச்சியைக் கொண்ட அந்த கம்புக்கூட்டில் பாலியல் வசீகரம் பொதிந்து கிடப்பதாகப் புளகாங்கிதம் அடைகிறார் புளகாங்கிதம்…தடவும்போது ஏற்படும் உணர்ச்சி மிக அருமையானது மட்டுமல்ல அவளை தனித்து அடையாளப்படுத்திக் கொடுப்பதாகவும் அவரேதான் சொல்கிறார். பெண்களின் கம்புக்கூட்டில் சிற்றின்பத்தின் மூலாதாரத்தை தூண்டும் சக்தி இருக்கிறது என்பது இதன் மூலம் முடிவாகிறது.

கால் பாதங்கள் (Feet)

தமிழ், மலையாளப் படங்களில் முதலிரவுக் காட்சிகளில், நான்கு கால்கள் ஒன்றோடொன்று பிணைவதைக் காட்டுவார்கள். இதெல்லாம் ஒரு சீனாடா என பலர் ஏமாந்திருக்கக் கூடும். உண்மையிலேயே பெண்களின் கால் பாதங்களில் அதீதமான பாலியல் உணர்ச்சி இருக்கிறது என்கிறார் நம்ம சித்தார்த். இளம் யுவதிகளின் கால்களில் என்னை நான் இழந்து விட்டேன். வழமையான அந்த பாதங்களை, மென்மையான அடிகளால் அளக்கும் பெண்கள், உணர்ச்சியை தூண்டுகிறார்கள் என்கிறார். இரவுகளில் அந்தக் கால்கள் சிற்றின்பத்தை தூண்டும் Trigger போல உணர்வதாகச் சொல்கிறார் அவர்.

யோனி மூலம்-உள்தொடை (Clitoris and Inner Thighs)

ஒரு நீண்ட ஓடைபோல இருக்கும் வகிட்டின் மேல்பகுதி பெண்குறி மூலம் எனப்படுகிறது. பெரும்பாலான ஆண்களுக்கு விரல்களால் அதனை நீவி விடுவதில் சுகம் அனுபவிக்கிறார்கள். பலர் அந்த பிரதேசங்களை ஒட்டிய உள்தொடைகளை தொட்டு விளையாடுவதை விரும்புகிறார்கள். எனது பிரியமானவளின் யோனி மூலங்களை தொட்டும், வருடியும் விளையாடுவதில் நேரம் காலமெல்லாம் பார்ப்பதில்லை.

பெண்குறிகளின் மூலத்தில் சிற்றின்ப சேட்டைகளை அரங்கேற்றும்போது, ஒவ்வொரு மணித்துளிகளிலும் புதிய புதிய அனுபவங்களை கற்றுக்கொள்வதாக தெரிவிக்கிறார். அதேபோல அவளது உள்தொடைகளை தொட்டு துழாவுவதன் மூலம், உற்சாகத்தைத் தரும். இருக்காதோ பின்னே…

கழுத்து- பிடரி (Neck @ Nape)

காம வேட்கையைத் தூண்டும் அபார சக்தி பெண்களின் கழுத்தும். பிடரியும்தான். போகிற போக்கில் உணர்ச்சியை தூண்டுவதற்கு உலகநாதன் வைத்த மேலோட்டமான பகுதி இது. காதலியா இருக்கட்டும், கள்ளக் காதலியா இருந்துட்டுப் போகட்டும் முதல்ல கழுத்தையும், பிடரியையும் சேர்த்துப் பிடித்துத்தான் முத்தமிடுவார்கள்.

பெண்களோட அந்த கழுத்தும், பிடரியும் இருக்கிறதே இதற்கு ஈடாக எந்த உறுப்பும், சிற்றின்பச் சூட்டை ஏற்படுத்தி விட முடியாது என்கிறார் தேவ் பக்ஷி. என்னவளிடம் கொள்ளும் அந்த ஸ்பரிசம் எங்களுக்குள் ஒரு நெருக்கத்தை உருவாக்குவதாக கூறுகிறார். இந்த சாக்ரடீசை பாத்தீங்களா, தத்துவமா பொழியுறாரு. சும்மா கிடையாது அனுபவம் பேசுது..

புறமுதுகு (Lower Back)

குதிரையின் தோற்றம் மாதிரி இருக்கிற புற முதுகு பெண்ணின் வசீகரத்துக்கு ஆகச்சிறந்த ஒரு அடையாளம். அதனால்தான் ஜன்னல் வைத்த ஜாக்கெட், கதவு வைத்த ஜாக்கெட்டெல்லாம் போட்டு பின் முதுகின் அலப்பறையை சொல்லிக்கொண்டு போகிறார்கள் பெண்கள். அதன் நளினங்களும், வளைவுகளும் பெரும்பாலான ஆண்களை வசீகரித்து விடுகிறது.

ஏனென்றால் கடந்து போகும்போது பார்த்ததும் கண்ணில் படும் பரந்த பரப்பு அதுதான். அவள் முதுகுக்கு கீழே உள்ள வட்டவடிவமான அடிப்பகுதிதான் தன்னை மயக்கிவிட்டதாக தெரிவிக்கிறார் மாத்தூர். முதுகின் மென்மையான வளைவுகள் உணர்ச்சி ததும்பக்கூடியது என்கிறார்.

%d bloggers like this: