ராகு – கேது – பெயர்ச்சி பலன்கள்-13.2.19 முதல் 31.8.20 வரை : கும்பம்


 

கொள்கைப்பிடிப்பு கொண்ட கும்பராசி அன்பர்களே! உங்களுக்கு 13.2.19 முதல் 31.8.20 வரை ராகுவும் கேதுவும் பல மாற்றங் களையும் மகத்துவங்களையும் அருளப் போகிறார்கள்.

ராகு பகவான் அருளும் பலன்கள்

இதுவரை உங்கள் ராசிக்கு ஆறாம் வீட்டில் அமர்ந்துகொண்டு பணவரவையும், பிரபலங்களின் நட்பையும் ஒருபுறம் தந்தாலும் மறுபுறம் வீண் அலைச்சல், மன உளைச்சல், பகை, கடன் தொந்தரவு என்று கலங்கடித்தார் ராகுபகவான்.

இப்போது உங்கள் ராசிக்கு ஐந்தாம் வீட்டில் அடியெடுத்து வைப்பதால், குடும்பத்தில் இருந்து வந்த கூச்சல், குழப்பங்கள் நீங்கி, குதூகலம் பிறக்கும். கணவன் – மனைவிக்கு இடையே இருந்து வந்த மனஸ்தாபம் நீங்கும்.

ஆனாலும் புத்தி ஸ்தானமான 5 -ம் வீட்டில் ராகு அமர்வதால், சந்தேகக் கண்ணுடன் எல்லோரையும் பார்ப்பீர்கள். வீண் அலைச்சல், டென்ஷன், முன்கோபம் குறையும். குடும்ப வருமானத்தை உயர்த்த அதிரடியான திட்டங் களைத் தீட்டுவீர்கள். மனைவி நெடுநாள்களாகக் கேட்டுக்கொண்டிருந்த தங்க ஆபரணம், ரத்தினங்களை வாங்கித் தருவீர்கள்.

பிள்ளைகளின் அடிமனதிலிருக்கும் ஆசைகளைக் கேட்டறிந்து, அவற்றைப் பூர்த்தி செய்வீர்கள். பிள்ளைகளின் வருங்காலம் கருதி சில முக்கிய முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். ஆனால், பிள்ளைகளுடன் அடிக்கடி சண்டை – சச்சரவுகள் ஏற்படலாம். இயன்றவரையிலும் பிள்ளைகளிடம் கனிவுடன் நடந்துகொள்ளுங்கள். உங்களின் தனிப்பட்ட கருத்துகளை அவர்களிடம் திணிக்க வேண்டாம்.

இதுவரையிலும் உங்களை எதிர்த்து வந்தவர்கள், இனி அடங்குவார்கள்; வலிய வந்து நட்பு பாராட்டுவார்கள். சொந்தபந்தங்களின் அன்புத் தொல்லைகள் குறையும். என்றாலும் அவ்வப்போது பணம் கேட்டு நச்சரிப்பார்கள். நெடுநாளாகக் குலதெய்வக் கோயிலுக்குப் போகவேண்டும் என சொல்லிக்கொண்டுதானே இருந்தீர்கள். இனி, குடும்பத்துடன் சென்று பிரார்த்தனைகளை நிறைவேற்றுவீர்கள்.

கர்ப்பிணிப் பெண்கள் நீண்ட தூரப் பயணங் களைத் தவிர்ப்பது நல்லது. மருத்துவரின் ஆலோசனைப்படி உணவுப் பழக்கத்தை அமைத்துக்கொள்ளவும்.

கன்னிப்பெண்களே! தள்ளிப்போன திருமணம் கூடி வரும். பெற்றோரின் ஒத்துழைப்பு அதிகரிக்கும். உயர்கல்வியில் வெற்றி உண்டு. மனம் மகிழும் சம்பவங்கள் நிகழும்.

வியாபாரத்தில், என்ன செய்வதென்று தெரியாமல் தடுமாறிக்கொண்டிருந்தீர்களே! இனி, அனுபவ அறிவால் சில மாற்றங்களைச் செய்வீர்கள். பழைய சரக்குகள் விற்றுத் தீரும். பாக்கிகளைக் கொஞ்சம் கனிவாகப் பேசி வசூலியுங்கள்.
வாடிக்கையாளரை அதிகப் படுத்தும்விதமாகக் கடையை விரிவுபடுத்தி நவீனமயமாக்குவீர்கள்.

வேலையாள்கள் பொறுப்பு உணர்ந்து நடந்துகொள்வார்கள். அவர்களால் ஆதாயம் உண்டு. ஹோட்டல், இரும்பு, கமிஷன், எண்ணெய் வகைகளால் ஆதாயம் அடைவீர்கள்.

உத்தியோகத்தில், இதுவரையிலும் உயரதிகாரியுடன் இருந்துவந்த மோதல்போக்கு நீங்கும். அவர் உங்களுக்கு உதவியாகச் செயல்படுவார். நீங்களும் உங்களின் திறமை களை முழுமையாக வெளிப்படுத்தி சாதிப்பீர்கள்.சக ஊழியர்கள் உங்களுக்கு ஆதரவாக நடந்து கொள்வார்கள். நீங்கள், வெகுநாள்களாக எதிர்பார்த்த சம்பள உயர்வு இப்போது கைக்கு வரும். அயல்நாட்டுத் தொடர்புடைய நிறுவனங் களிலிருந்து புது வேலை கிடைக்கும்.

கலைத்துறையினருக்கு நழுவிப்போன புதிய வாய்ப்புகள் தேடி வரும்; கெட்டியாகப் பிடித்துக் கொள்ளுங்கள். அதேபோல், வீண் வதந்திகளிலிருந்தும் விடுபடுவீர்கள். உங்களின் கற்பனைத்திறனுக்கு பாராட்டுகள் குவியும். அதேநேரம் புகழின் காரணமாக கர்வம் ஏற்படாமல் பார்த்துக்கொள்ளுங்கள்.

கேது பகவான் அருளும் பலன்கள்

இதுவரை உங்கள் ராசிக்குப் பன்னிரண்டாம் வீட்டில் அமர்ந்து ஆடம்பரச் செலவுகளையும், வீண் அலைச்சலையும், கடன் பிரச்னைகளையும் கொடுத்து உங்களைத் தூக்கமின்றித் தவிக்க வைத்த கேது பகவான், இப்போது உங்கள் ராசிக்கு லாப வீடான பதினொன்றாம் வீட்டுக்கு வந்து அமர்கிறார்.

ஆகவே திடீர் யோகம் உண்டாகும். பணப் புழக்கம் அதிகரிக்கும். வழக்கில் வெற்றி பெறுவீர்கள். குடும்பத்தில் நிம்மதி பிறக்கும். வீட்டில் கெட்டிமேளச் சத்தம் கேட்கும். மூத்த சகோதரர் உதவுவார். பிரபலங்களைச் சரியாகப் பயன்படுத்தி முன்னேறுவீர்கள்.

பணப்பற்றாக்குறையால் கட்டட வேலை பாதியிலேயே நின்றுபோனதே, இனி வங்கியில் லோன் போட்டு வீட்டை முழுமையாகக் கட்டி முடிப்பீர்கள். ஆழ்ந்த உறக்கம் வரும். வெளி வட்டாரத்தில் சாதாரணமாகப் பேசினாலே சண்டைக்கு வந்த நிலை மாறும். இனி உங்கள் பேச்சில் தெளிவு பிறக்கும்.

அடிக்கடி செலவுகள் வைத்த வாகனத்தை மாற்றிவிட்டுப் புதுரக வாகனத்தில் வலம் வருவீர்கள். வேற்று மொழிக்காரர்களால் பயன் அடைவீர்கள். வெகுநாள்களாகப் போக நினைத்த வெளிமாநிலப் புண்ணிய தலங் களுக்குச் சென்று வருவீர்கள். வியாபாரத்தில் அதிரடி லாபம் உண்டு. புது ஒப்பந்தங்கள் கையெழுத்தாகும். வெளி நாட்டினரால் ஆதாயம் உண்டு. உத்தியோகத்தில் உங்கள் மீது சுமத்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டு களிலிருந்து விடுபடுவீர்கள். மேலதிகாரி நேசக் கரம் நீட்டுவார். சக ஊழியர்களிடம் கொஞ்சம் இடைவெளி விட்டுப் பழகுவது நல்லது. கணினித் துறையிலிருப்பவர்களுக்கு வெளிநாட்டு நிறுவனங்களில் நல்ல வாய்ப்புகள் தேடி வரும்.

மொத்தத்தில் இந்தப் பெயர்ச்சி காலத்தில், ராகுவால் கொஞ்சம் டென்ஷன் ஏற்பட்டாலும், கேதுவால் உங்கள் வாழ்வில் நிம்மதியும், பொருளாதார முன்னேற்றமும் உண்டாகும்.

அம்பாள் வழிபாடு அல்லல்களைப் போக்கும்.  வெள்ளி-செவ்வாய்க்கிழமைகளில் அம்மனை வழிபடுவதால் சுபிட்சங்கள் பெருகும்.

%d bloggers like this: