Advertisements

ராகு – கேது – பெயர்ச்சி பலன்கள்-13.2.19 முதல் 31.8.20 வரை : மீனம்

 

ட்சியவாதிகளான மீன ராசி அன்பர்களே! 13.2.19 முதல் 31.8.20 வரை, ராகுவும் கேதுவும் உங்களுக்கு, நீங்கள் எதிர்பாராத பலன்களை வாரி வழங்கப் போகிறார்கள்.

ராகு பகவான் அருளும் பலன்கள்

இதுவரை உங்கள் ராசிக்கு ஐந்தாம் வீட்டில் அமர்ந்து இழப்பு, ஏமாற்றம், விரக்தி என நான்கு புறமும் வாட்டி வதைத்த ராகுபகவான், இப்போது ராசிக்கு நான்காவது வீட்டில் வந்து அமர்வதால், இனி மன நிம்மதியைத் தருவார்.

பாதியிலேயே நின்றுபோன வேலைகளை இனி பக்குவமாய்ப் பேசி முடிப்பீர்கள். இதுவரை நண்பர்கள், உறவினர்கள் என்று மாறி மாறி உங்களை ஏமாற்றினார்கள். இனி அவர்க ளெல்லாம் உங்களிடம் மன்னிப்பு கேட்பார்கள். குடும்பத்தில் எதைப் பேசினாலும் கலகம் வெடித்த நிலை மாறி, இனி வீட்டில் அமைதி திரும்பும்.

கணவன் – மனைவிக்கிடையே இருந்து வந்த கசப்பு உணர்வு நீங்கும். தாம்பத்தியம் இனிக்கும். இருவரும் தங்களின் ரத்த சொந்தங் களைப் பற்றிப் பெருமையாகப் பேசவேண்டாம். வீட்டில் தாமதமாகிக் கொண்டிருந்த சுபகாரியங் கள் ஏற்பாடாகும். வீட்டுப் பத்திரத்தை அடமானம் வைத்து வங்கியில் வாங்கியிருந்த கடனைத் தீர்க்கப் புது வழி பிறக்கும். 

பூர்வீகச் சொத்துச் சிக்கல்கள் முடிவுக்கு வரும். பிரிந்திருந்த சகோதரர்கள் ஒன்று சேருவீர்கள். நிலுவையிலிருந்த வழக்கில் சாதகமான தீர்ப்பு வரும். தாயாருக்கு மருத்துவச் செலவு அதிகரிக்கும். தாய்வழி உறவினர்களால் வீண் அலைச்சலும், கருத்து வேறுபாடுகளும் வந்து போகும். குடியிருக்கும் வீட்டை மாற்ற வேண்டி வரும். சிலர், நகரத்திலிருந்து விலகிச் சற்றே ஒதுக்குப்புறமான பகுதிகளுக்குக் குடிபெயர்வீர்கள். 

ஐந்தாம் வீட்டை விட்டு ராகு விலகுவதால், பிள்ளைகளின் போக்கில் நல்ல மாற்றம் உண்டாகும்; உங்கள் பேச்சுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பார்கள். அவர்களின் ஆழ்மனதில் மறைந்து கிடக்கும் திறமைகளை வெளிக் கொண்டுவருவீர்கள்.

உடன்பிறந்த சகோதரர்களும் சகோதரிகளும் நம்மைப் புரிந்துகொள்ளவில்லையே என்று ஆதங்கப்பட்டுக்கொண்டிருந்தீர்கள் அல்லவா? இனி, அந்த நிலை மாறி, இனி அவர்கள் உங்களிடம் பாசமாக நடந்துகொள்வார்கள். தந்தைக்கு இருந்துவந்த மூட்டுவலி, நெஞ்சுவலி எல்லாம் நீங்கி, அவரது உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும்.

கன்னிப்பெண்கள் உயர்கல்வியில் கவனம் செலுத்துவது நல்லது. எதிலும் தன்னிச்சையாக முடிவெடுக்கவேண்டாம். பெற்றோரைக் கலந்தா லோசிக்காமல் எந்த முக்கிய முடிவுகளையும் எடுக்காதீர்கள். குடும்பத்தை நிர்வகிப்பவர்கள், முக்கிய முடிவுகளை பெரியவர்களிடம் கலந்து ஆலோசித்து எடுப்பது நல்லது.

அரசியலில் நீங்கள் எதிர்பாராத முன்னேற்றம் உண்டு. வியாபாரத்தில் பெரிய முதலீடுகளால் போட்டிகள் ஒருபுறமிருந்தாலும் ராஜ தந்திரத்தால் லாபத்தைப் பெருக்குவீர்கள். வாடிக்கையாளர்களிடம் கனிவாகப் பேசிப் பழைய பாக்கிகளை வசூலிப்பீர்கள். அடிக்கடி விடுப்பில் சென்ற வேலையாள்கள் இனிப் பொறுப்பாக நடந்துகொள்வார்கள்.

உணவு, சிமென்ட், புரோக்கரேஜ், மருந்து வகைகளால் இரட்டிப்பு லாபம் உண்டு. புதிய ஒப்பந்தங்கள் கையெழுத்தாகும். கூட்டுத் தொழிலில் பங்குதாரர்களிடம் கறாராகப் பேசி வேலையை விரைந்து முடிக்கப் பாருங்கள்.

உத்தியோகத்தில், எவ்விதக் காரணம் கொண்டும் மேலதிகாரியைப் பற்றி விமர்சனம் செய்யவேண்டாம். சக ஊழியர்களின் ஆதரவு உண்டு. தடைகள் நீங்கும்.

கணினித் துறையில் இருப்பவர்களுக்கு அதிக சம்பளத்துடன் அயல்நாட்டில் வேலை கிடைக்கும். கலைத்துறையினர் பற்றிய கிசுகிசுக்கள் அனைத்தும் விலகும். அவர்களுக் குப் பெரிய நிறுவனங்களிலிருந்து புது வாய்ப்புகள் வரும்.

கேது பகவான் அருளும் பலன்கள்

இதுவரை உங்களின் ராசிக்குப் பதினோன்றா வது வீட்டில் அமர்ந்து பணப்புழக்கத்தையும், பிரபலங்களின் நட்பையும் ஏற்படுத்திக் கொடுத்த கேது பகவான், இப்போது பத்தாவது வீட்டில் வந்து அமர்கிறார்.

ஆகவே, எந்த வேலையையும் திறம்படச் செய்து முடிக்கும் மனோபலத்தைத் தருவார். ஆனால் பலமுறை அலைந்து திரிந்தே சில காரியங்களை முடிக்க வேண்டி வரும். பிரச்னை களின் ஆணிவேரைக் கண்டறிந்து களைவீர்கள். குடும்பத்தில் இழந்த செல்வாக்கை மீண்டும் பெறுவீர்கள். பிள்ளைகளின் வருங்காலத்தை மனதில் கொண்டு சேமிக்கத் தொடங்குவீர்கள்.

சிலருக்கு, வெளிநாட்டு வேலை வாய்ப்புகள் தேடி வரும். மூத்த சகோதரருடன் இருந்த கருத்து மோதல்கள் விலகும். சகோதரியின் திருமணத்தை முன்னின்று நடத்துவீர்கள்.

உங்களை ஏமாற்றிக் கொண்டிருந்தவர்களை இனம் கண்டறிந்து ஒதுக்குவீர்கள். பாதியில் முடங்கிக்கிடந்த வீடு கட்டும் பணி முழுமை அடையும். ஏளனமாகப் பேசியவர்கள் எல்லாம் இனி உங்களைப் பாராட்டுவார்கள். வீடு, மனை வாங்கும்போது தாய்ப் பத்திரத்தைச் சரி பார்ப்பது நல்லது. வெளிவட்டாரத்தில் மதிக்கப்படுவீர்கள். தந்தை வழி உறவினர்களால் கொஞ்சம் செலவுகளும், அலைச்சலும் வந்து நீங்கும். சிக்கனத்தைக் கடைப்பிடிப்பது நல்லது.

வியாபாரத்தில், `பெரிய முதலீடு போட்டு வட்டியும் முதலுமாக எடுத்துவிடலாம்’ என்று அவசர முடிவுகளை எடுத்துவிடாதீர்கள். வாடிக்கையாளர்களைத் திருப்திப்படுத்தப் புது யுக்திகளைக் கையாளுவீர்கள். அரசுக்குச் செலுத்தவேண்டிய வரிகளை முறையே செலுத்திவிடுங்கள். உத்தியோகத்தில், வேலை அதிகரிக்கும். சிலர், மூத்த அதிகாரிகளால் அலைக்கழிக்கப்படுவீர்கள்; எனினும் பொறுமை யுடன் இருந்தால் பிரச்னைகள் நீங்கும். பதவி உயர்வை போராடிப் பெறுவீர்கள்.

மொத்தத்தில், இந்த ராகு – கேதுப் பெயர்ச்சி, உங்களை வெற்றிப் பாதைக்கு அழைத்துச் செல்வதாக அமையும். சிவ வழிபாடு, உங்களின் வாழ்க்கையைச் சிறக்கவைக்கும். கோயிலில் அன்னதானம் வழங்குங்கள்; வளம் பெருகும்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: