Advertisements

ராகு – கேது – பெயர்ச்சி பலன்கள்-13.2.19 முதல் 31.8.20 வரை : சிம்மம்

லைமைப் பண்பால் சிறந்த சிம்ம ராசி அன்பர்களே! உங்களுக்கு இந்த ராகு-கேதுப் பெயர்ச்சி, 13.2.19 முதல் 31.8.20 வரையிலும் எண்ணற்ற மாற்றங்களை அருளப்போகிறது.

ராகு பகவான் அருளும் பலன்கள்

இதுவரை உங்களின் ராசிக்குப் பன்னிரண்டில் அமர்ந்து காரியத்தடைகள், மன உளைச்சல், சொன்னச் சொல்லை நிறைவேற்ற முடியாமை… என அடுக்கடுக்காகப் பல சிக்கல்களையும் நெருக்கடிகளையும் கொடுத்து வந்த ராகு, இப்போது ராசிக்கு லாப வீட்டுக்கு வருகிறார்.

ஆகவே, புத்துணர்ச்சியும் புதிய முயற்சிகளில் வெற்றியையும் தருவார். இனி, கொடுத்த வாக்கைக் காப்பாற்றுவீர்கள். சவாலான காரியங்களையும் சாதாரணமாகச் செய்து முடிப்பீர்கள். சேமிக்கும் அளவிற்கு பணவரவு அதிகரிக்கும்.

குடும்பத்தில் அமைதி, சந்தோஷம் இருக்கும். உங்கள் வார்த்தைக்கு முக்கியத்துவம் அளிப்பார்கள். எதிரும் புதிருமாக சண்டை போட்டுக்கொண்டிருந்த கணவன், மனைவி உறவு இனி நகமும் சதையுமாக மாறும். வீண் செலவுகளைக் குறைத்து அத்தியாவசிய செலவுகளை மட்டும் செய்வீர்கள். வாரிசு இல்லாத தம்பதியருக்கு வாரிசு உண்டாகும். கடனையெல்லாம் அடைத்து முடிப்பீர்கள்.

பிள்ளைகள், கெட்ட நண்பர்களிடமிருந்து விலகுவார்கள். உயர்கல்வியில் வெற்றி பெறுவார்கள். மகனின் தனித்திறமைகளைக் கண்டுபிடித்து உற்சாகப்படுத்துவீர்கள். மகளுக்கு நல்ல இடத்தில் வரன் அமையும்.

குலதெய்வப் பிராத்தனையை நிறைவேற்ற குடும்பத்துடன் கோயிலுக்குச் சென்று வருவீர்கள். பல காரணங்களால் இதுவரையிலும் தடைப்பட்டிருந்த வேலைகளை இனி முழு மூச்சுடன் செய்து முடிப்பீர்கள். வேற்று மதத்தினர், மொழியினரால் ஆதாயம் உண்டு.

அயல்நாட்டுப் பயணங்கள் வந்தமையும். அவற்றால் ஆதாயமும் உண்டு. சொத்து சம்பந்தபட்ட வழக்குகள் அனைத்தும் உங்களுக் குச் சாதகமாக முடியும். வீட்டுக்குத் தேவை யானப் பொருள்களை வாங்குவீர்கள். பெற்றோ ருடனும் உடன் பிறந்தவர்களுடனும் இருந்து வந்த கருத்துமோதல்கள், மனக் கசப்புகள் ஆகியவை நீங்கும்; உறவுகள் இனிக்கும்.

கன்னிப்பெண்களுக்கு, இதுவரை இருந்து வந்த அலட்சியப்போக்குகள் மாறும். தோஷங்கள் மற்றும் தடைகள் நீங்கி கல்யாணம் நடக்கும். சகல விஷயங்களிலும் பெற்றோரின் ஆதரவு உண்டு. தடைப்பட்ட கல்வியை முடிப்பீர்கள்.

அரசியல்வாதிகள் இழந்த பதவியைப் பெறு வார்கள். அடிக்கடி தொந்தரவு தந்த வாகனத்தை மாற்றிவிட்டு புதிய வாகனத்தில் வலம் வருவீர்கள். அண்டை அயலாருடன் இருந்து வந்த பிரச்னைகள் நீங்கி, அவர்களுடனான உறவு சுமுகமாகும்.

வியாபாரத்தில் மறைமுகப் போட்டிகளைச் சமாளிக்க முடியாமல் தடுமாறினீர்களே! அந்த அவலநிலை மாறும். இனி, போட்டியாளர்களுக்கு ஈடுகொடுக்கும் அளவுக்குப் புது யுக்திகளைக் கையாளுவீர்கள். கடையை விரிவுபடுத்துவீர்கள். பழைய சரக்குகள் விற்றுத்தீரும். புது ஏஜென்ஸி எடுப்பீர்கள். அனுபவம் மிகுந்த நல்ல வேலையாள்கள் வருவார்கள்.

கூட்டுத்தொழிலில் விலகிச் சென்ற பங்கு தாரர்கள் மீண்டும் வந்து சேருவார்கள்.

உத்தியோகத்தில் அதிகாரிகளுடன் இருந்து வந்த  மோதல் போக்குகள் விலகும். வெகுநாள் களாக எதிர்பார்த்திருந்த சம்பள உயர்வு இப்போது கிடைக்கும். சக ஊழியர்களிடம் இருந்து வந்த மனக்கசப்புகள் எல்லாம் மாறும். உங்களின் திறமைகள் வெளிப்படும்.

கணினித் துறையினருக்கு வேலைச்சுமை குறையும். அதிக சம்பளத்துடன் கூடிய புது வேலை கிடைக்கும்.

கலைத்துறையினர்களுக்கு வேற்று மொழி வாய்ப்புகளும் தேடி வரும். சம்பள பாக்கி கைக்கு வரும்.

கேது பகவான் அருளும் பலன்கள்

இதுவரை உங்களின் ராசிக்கு ஆறாம் வீட்டில் அமர்ந்து ஓரளவு பண வரவையும், வி.ஐ.பி-களின் நட்பையும், கொஞ்சம் அலைச்சல், டென்ஷனையும் கொடுத்து வந்த கேது பகவான், இப்போது உங்கள் ராசிக்குப் பூர்வ புண்ணிய வீடான ஐந்தாம் வீட்டுக்கு வந்து அமர்கிறார்.

ஆகவே, பிள்ளைகளால் உங்கள் புகழ் கூடும். ஆனால் அவர்களால் வீண் அலைச்சலும், செலவும் உண்டு. அவர்களின் நட்புச் சூழலை கண்காணிப்பது நல்லது. கர்ப்பிணிப் பெண்கள் மருத்துவரின் ஆலோசனைப்படி உணவு உட்கொள்வது நல்லது. அதேபோல், தொலை தூரப் பயணங்களையும் தவிர்க்கவும்.

உங்களில் சிலர், சொந்தமாக ஒரு வீட்டை வாங்குவீர்கள். ஆன்மிகத்தில் நாட்டம் அதிகரிக்கும். மகான்கள் தரிசனமும் ஆசியும் கிடைக்கும். வீண் வதந்தி, பழிச்சொல்களிலிருந்து விடுபடுவீர்கள். பயணங்கள் அதிகரிக்கும். எதிர்பார்த்த வகையில் உதவிகள் கிடைக்கும்.

ஆனால் தாய்வழி உறவினர்களுடன் மோதல் வரும். அவர்களுடன் வீண்விவாதங்களில் ஈடுபடவேண்டாம். இந்த ராசியைச் சேர்ந்த கர்ப்பிணிப் பெண்கள் எந்த விஷயத்தின் பொருட்டு, உணர்ச்சிவசப்படாமல் சாதாரண மாக இருங்கள்.

வியாபாரத்தில் பற்று-வரவு உயரும். வேலையாள்களைக் கனிவுடன் நடத்துவீர்கள். அவர்களின் தேவையறிந்து உதவுவீர்கள். தொழில்ரீதியாக பிரபலங்களின் நட்பு கிட்டும்.

கூட்டுத்தொழிலில் பங்குதாரர்களிடையே நிலவிவந்த பனிப்போர் நீங்கும். புரோக்கரேஜ், கெமிக்கல், ஏற்றுமதி-இறக்குமதி வகைகளால் ஆதாயம் உண்டு. உத்தியோகத்தில் எதிர்பார்த்த பதவி உயர்வு, சம்பள உயர்வு எல்லாம் இனி உங்களைத் தேடி வரும்.

மொத்தத்தில் இந்த ராகு-கேதுப் பெயர்ச்சி, சில குழப்பங்களை அளித்தாலும், திடீர் யோகத்தை அளிப்பதாகவும் அமையும்.

அனுதினமும் துர்கைக்கு விளக்கேற்றி வழிபட்டு வாருங்கள். துன்பங்களும் தடைகளும் நீங்கி மகிழ்ச்சி பெருகும்.

Advertisements

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: