தொகுதிக்கு 75 சி… ஓட்டுக்கு 2000 நோட்டு இரண்டு! திமுகவை மிரளவைக்கு அதிமுகவின் மரணமாஸ் பிளான்…

நடைபெறப்போகும் நான்கு சட்டமன்ற கிடைத்த தேர்தல் தொகுதிகளுக்கும் ஒரு தொகுதிக்கு சுமார் 75 சி வரையில் செலவு செய்ய ஸ்கெட்ச் போட்டிருக்கிறார்கள். ஓட்டுக்கு 2000 ரூபாய் நோட்டு இரண்டு, அதாவது 4000 கொடுக்கலாம் என்ற மரணமாஸ் பிளானில் இருக்கிறதாம் அதிமுக!

நடைபெறப்போகும் நான்கு சட்டமன்றத் தொகுதிகளுக்கும் பொறுப்பாளர்களை நியமித்த திமுக தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின், நான்கு தொகுதிகளிலும் வெற்றி பெறுவதற்கான வழிகளையும் மா.செக்களிடமும் கேட்டுள்ளார்.

மாவட்ட செயலாளர்கள் கூட்டம் காலையில் ஒரு மணி நேரம் நடந்திருக்கிறது. இந்த கூட்டத்தில் தேர்தல் நடைபெற இருக்கும் 4 சட்டமன்றத் தொகுதிகளிலிருந்து வந்துள்ள கட்சி பொறுப்பாளர்களை, ஒவ்வொரு தொகுதியாக அழைத்து வெற்றி பெறுவது பற்றியும் அந்தத் தொகுதியில் பெரும்பான்மையான சமூகம் எது என்பது உள்ளிட்ட விபரங்களையும் கேட்டுள்ளார்.

அரவக்குறிச்சியில் 3வது இடத்தில் அகமுடையார் வாக்காளர் இருக்கிறார்கள். அவர்கள் வாக்குகளைப் பெறுவதற்கு யாரிடம் பொறுப்பைக் கொடுக்கலாம் என்று மதுரை மூர்த்தியிடம் கேட்டுள்ளார். உடனே மூர்த்தி டி.ஆர்.பாலுவைபோட்டால் சரியாகவிருக்கும் என்றதும் டி.ஆர்.பி.ராஜாவை போட்டால் சரியாக இருக்கும் என்று சொல்லியுள்ளார் ஸ்டாலின்

அறிவாலயத்தில் நடந்த ஆலோசனையில் எவ்வளவு ரிஸ்க் எடுத்தாலும் பரவாயில்ல, 4 தொகுதிகளையும் கைப்பற்றியாக வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறது திமுக தலைமை. அதற்காக தொகுதிக்கு சுமார் 25 கோடி பட்ஜெட் முடிவு செய்திருக்கிறார்கள். ஓட்டுக்கு 1000 ரூபாய் வரை கொடுக்கலாம் என்றும் திட்டம் இருக்கிறதாம். 4 தொகுதிகளையும் பிடித்துவிடலாம் என்று அதே நேரத்தில் திருப்பரங்குன்றம் தான் கொஞ்சம் கஷ்டமாக இருக்கும் என்று சிலர் கூறியிருக்கிறார்கள்.

திமுகவில் த்ரில்லாக போய்க்கொண்டிருக்கும்போதே, அதிமுகவில் எடப்பாடியும், துணை முதல்வர் பன்னீரும் 4 தொகுதிகளுக்கான பட்ஜெட் பற்றிய ஆலோசனையில் இறங்கிவிட்டார்கள். தொகுதிக்கு 75 சி வரையில் செலவு செய்ய ஸ்கெட்ச் போட்டிருக்கிறார்கள். ஓட்டுக்கு 2000 ரூபாய் நோட்டு இரண்டு, அதாவது 4000 கொடுக்கலாம் என்ற மரணமாஸ் பிளானில் இருக்கிறதாம் அதிமுக!

%d bloggers like this: