புதிய செட்-டாப் பாக்ஸ்களை வாங்காமல் உங்கள் DTH ஆபரேட்டரை மாற்றலாம்

டெலிகாம் நிறுவனங்களில் நீங்கள் பயன்படுத்தி கொண்டு இருக்கும் நெட்வர்க் அல்லது ஆபர் சரியாக இல்லை என்றால் மொபைல் நெட்வர்க் போர்ட்டபிலிட்டி ( MNP ) மூலம் நீங்கள் எளிதாக உங்களுக்கு பிடித்த சிம் ஆப்பரேட்டர் மூலம் எளிதாக பெறலாம், அதற்க்காக நீங்கள்

ஒவ்வொருமுறையும் புதிய மொபைல் வாங்குவதில்லை அதே போல DTH ஆப்ரேட்டர்களிலும் நீங்கள் அதிக பணம் செலவழிக்காமல் மாற்ற புதிய முயற்சியை கொண்டு வருகிறது. மேலும் TRAI வருகிற 2020 ஆண்டு ஏப்ரல் மாதத்திற்க்குள் இந்த புதிய அம்சத்தை கொண்டு வரும்.

டெலிகாம் டாக் அறிக்கையின் படி பார்த்தால் தொலைத்தொடர்பு ஒழுங்குமுறை ஆணையம் (TRAI) இயங்கக்கூடிய செட்-டாப் பாக்ஸ்களை சிறிது காலமாக சோதித்து வருகிறது, முதல் கட்ட சோதனை முடிந்துவிட்டது, அதாவது இந்த பாக்ஸ்ளை விரைவில் பார்ப்போம்.

தெரிந்தவர்களுக்கு, interoperable செட்-டாப் பாக்ஸ்கள் மொபைல் போன்களைப் போலவே இருக்கின்றன, அங்கு பயனர்கள் எந்த DTH ஆபரேட்டருக்கும் சப்ஸ்க்ரைப் செய்ய அனுமதிக்கின்றனர். எனவே, சேவையை மாற்றும்போது, ஒருவர் புதிய செட்-டாப் பாக்ஸை வாங்க வேண்டியதில்லை.

எனவே, பயனர்கள் தங்கள் டிவியில் தங்களுக்கு விருப்பமான செட்-டாப் பாக்ஸை வாங்க முடியும் மற்றும் அவர்கள் விரும்பும் எந்த ஆபரேட்டரையும் தேர்வு செய்யலாம். அவர்கள் தங்கள்DTH ஆபரேட்டரை மாற்ற விரும்பும்போது கூட, பாக்ஸை மாற்றாமல் அவர்கள் அதைச் செய்ய முடியும்.

interoperable செட்-டாப் பாக்ஸ்களுடனான உடனடி நன்மை வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு புதிய செட்-டாப் பாக்ஸ் மற்றும் அதன் இன்ஸ்டால் கட்டணத்திற்கு கூடுதல் செலவு செய்ய வேண்டியிருப்பதால் அவர்களுக்கு பெரும் சேமிப்பு ஆகும். ஆபரேட்டர்களைப் பொறுத்தவரை, இந்த நடவடிக்கை புதிய தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகளையும் சேவைகளையும் இந்தத் துறைக்கு கொண்டு வர அனுமதிக்கும். இந்த புதிய பாக்ஸ்கள் இந்தத் துறைக்கு ஒரு உணர்வு பாக்ஸை கொண்டுவரும், இது இறுதியில் DTH துறையில் முன்னெப்போதையும் விட வேகமாக மற்ற தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகளைக் காணும்.

தற்போது, DTH செக்டர் ஆண்ட்ராய்டு டிவி OS யில் இயங்கும் கலப்பின செட்-டாப் பாக்ஸ்களைக் காண்கிறது மற்றும் நவீன OTT இயங்குதளங்களுக்கான அணுகலை வழங்குகிறது, அதே நேரத்தில் மாநாட்டு (convention) டிவி சேனல்களுக்கும் அவர்களின் சேவை மூலம் அணுக உதவுகிறது. எடுத்துக்காட்டாக, ஏர்டெல் அதன் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம் பாக்ஸை 4 கே ஸ்ட்ரீமிங் மற்றும் HD சேனல்களுக்கான அணுகலுடன் வழங்குகிறது. ரிலையன்ஸ் ஜியோ ஒரு படி மேலே சென்று ஹோம் நெட்வொர்க் ஸ்டோரேஜ் மற்றும் கிளவுட் கேமிங் சேவைகளுக்கான அணுகல் போன்ற சேவைகளை அதன் ஜியோ ஃபைபர் செட்-டாப் பாக்ஸ் யிலிருந்து வழங்கியது

%d bloggers like this: