உடல் எடையை குறைப்பது குறித்த சில குறிப்புகள்

நீங்கள் உடல் பருமனால் மிகவும் வருத்தப்படுகிறீர்கள், உடற்பயிற்சி செய்த பிறகும் உங்கள் எடை குறையவில்லை என்றால், உங்கள் கடின உழைப்பில் சிலவற்றை நீங்கள் இழந்திருப்பீர்கள் என்று நீங்கள் நம்புகிறீர்கள்! குறைவாக சாப்பிடுவது அல்லது அதிக உடற்பயிற்சி செய்வது எடையை எளிதில் குறைக்கும்

என்பதல்ல! இதற்காக, நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கைமுறையில் சில மாற்றங்களைச் செய்ய வேண்டும். அதனால்தான் இந்த கட்டுரையில் சில எளிதான வீட்டு வைத்தியங்களை உங்களுக்குச் சொல்வோம், அதை நீங்கள் ஏற்றுக்கொள்வதன் மூலம் உடல் பருமனை பெருமளவில் அகற்றலாம்!ஆனால் நீங்கள் ஒரு விஷயத்தை மனதில் கொள்ள வேண்டும், நீங்கள் சிகிச்சையை ஒரு வழக்கமான முறையில் செய்ய வேண்டும், சில நேரங்களில் நீங்கள் அதிலிருந்து சரியான முடிவைப் பெற முடியும்! எடை இழக்க வழிகள் 1) நீர் நீர் உடலுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக கருதப்படுகிறது! ஆனால் நீங்கள் ஒரு விஷயத்தை மனதில் கொள்ள வேண்டும், நீங்கள் சிகிச்சையை ஒரு வழக்கமான முறையில் செய்ய வேண்டும், சில நேரங்களில் நீங்கள் அதிலிருந்து சரியான முடிவைப் பெற முடியும்! எடை இழக்க வழிகள்

1) நீர் நீர் உடலுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக கருதப்படுகிறது! நாள் முழுவதும் நிறைய தண்ணீர் குடிக்கவும், அது உங்களுக்கு பசியை ஏற்படுத்தாது, உங்கள் வயிற்றையும் நிரம்ப வைக்கும்! மேலும் சாப்பிடுவதற்கு முன்பே, நீங்கள் ஒரு கிளாஸ் தண்ணீரைக் குடிக்க வேண்டும், இதனால் நீங்கள் உடல் பருமனைத் தவிர்க்கலாம்!

2) ஆரஞ்சு சாறு ஆரஞ்சு சாற்றில் நிறைய வைட்டமின் சி உள்ளது, இது கலோரிகளை அதிகரிக்க அனுமதிக்காது, இதற்காக நீங்கள் தினமும் ஒரு கிளாஸ் ஆரஞ்சு சாறு குடிக்க வேண்டும்!

3) காய்கறி சூப் மற்றும் பழுப்பு ரொட்டி உடல் எடையை குறைக்க நீங்கள் காய்கறி சூப் குடிக்கிறீர்கள், அதில் வைட்டமின்கள், தாதுக்கள் மற்றும் பிற ஊட்டச்சத்துக்கள் உள்ளன, இதற்காக நீங்கள் ஒரு கிண்ண காய்கறி சூப் மற்றும் காலை உணவில் ரைஸ் டோ ஸ்டேட் பிரவுன் ரொட்டியையும் சாப்பிடலாம்! நீங்கள் அதில் பல கலோரிகளைப் பெறலாம்!

4) வறுக்கப்பட்ட பிரவுன் ரொட்டி சாண்ட்விச் டயட்டிங்கில் உங்கள் மாலை உணவில் அரை வறுக்கப்பட்ட சாண்ட்விச் சாப்பிட வேண்டும்! மேலும் இந்த சாண்ட்விச்சில் சிறிது வெங்காயம், கேப்சிகம், தக்காளி, முட்டைக்கோஸ் மற்றும் கீரை சாப்பிடலாம்!

5) நிறைய புரதம் சாப்பிடுங்கள் புரதத்தை சாப்பிடுவது இறைச்சி தசைகளை உண்டாக்குகிறது மற்றும் கொழுப்பை எரிக்கிறது, அதோடு உங்கள் வயிற்றும் நிரம்பியுள்ளது!

6) திரவ கலோரிகளை அகற்றவும் 65 சதவீதம் பேர் சர்க்கரை பானம் அல்லது குளிர் பானம் அதிகமாக குடிக்கிறார்கள்! இது வயிற்றை நிரப்புவதை விட அதிக கலோரிகளைக் கொண்டிருப்பதன் மூலம் எடை அதிகரிக்கும்!

7) அதிக எடையை உயர்த்தவும் நீங்கள் ஆணாக இருந்தாலும் சரி, பெண்ணாக இருந்தாலும் சரி, அதிக எடையை உயர்த்தினால் நீங்கள் கொழுப்பாகி விடுவீர்கள்! இது இறைச்சி தசைகளை உருவாக்குகிறது மற்றும் உடல் கொழுப்பையும் அதிகரிக்கிறது. நீங்கள் அதிக எடையை உயர்த்தும்போது கலோரிகளை மிக வேகமாக எரிக்க ஆரம்பிக்கிறீர்கள்!

8) நன்றாக செல்லுங்கள் கார் மற்றும் பைக் இருப்பதால் பலர் நடக்க மறந்துவிட்டார்கள், நீங்கள் எடை இழக்க விரும்பினால், படிக்கட்டுகளைப் பயன்படுத்துங்கள், தவிர உங்களுக்கு பிடித்த விளையாட்டுகளையும் விளையாடலாம்!

9) புரத குலுக்கல் பலர் தங்கள் உணவில் சரியான அளவு புரதத்தைப் பெறுவதில்லை! பின்னர் அவர்கள் புரத குலுக்கலை குடிக்க வேண்டும்! நீங்கள் விரும்பும் இரண்டு மடங்கு புரதத்தை உட்கொள்வது பொருத்தமானதாகக் கருதப்படுகிறது!

10) இட்லி மற்றும் சாம்பார் நீங்கள் வீட்டில் நடுத்தர அளவிலான இட்லிகளை உருவாக்கினால், 1/2 கப் சாம்பாரை இரண்டு இட்லிகளுடன் சாப்பிடுங்கள், இதை சாப்பிடுவதன் மூலம் 230 கலோரிகளைப் பெறுவீர்கள்!

11) முட்டை ஆம்லெட் மற்றும் பச்சை தேநீர் முட்டைகளில் நிறைய புரதங்கள் உள்ளன, இது உடனடியாக பஜனைக் குறைக்கிறது! இரண்டு முட்டை வெள்ளை எடுத்து நீங்கள் ஆம்லெட் செய்யலாம்! மேலும் அதில் வெங்காயம், தக்காளி, மிளகாய் கலக்க விரும்பினால், அதை ஒன்றாக சாப்பிடலாம்! அதனுடன் நீங்கள் ஒரு கப் கிரீன் டீயும் குடிக்கிறீர்கள்!

12) ஆப்பிள் மிருதுவாக்கிகள் மற்றும் பாதாம் இதை தயாரிக்க, 2 நடுத்தர அளவிலான ஆப்பிள்களை ஒரு கப் ஸ்கீம் பாலுடன் ஒரு டீஸ்பூன் தேனுடன் கலந்து, சிறிது இலவங்கப்பட்டை பொடியுடன் கலந்து சாப்பிடவும், ஒன்றாக நீங்கள் 9 முதல் 10 பாதாம் பருப்பு சாப்பிடலாம்!

13) உடற்பயிற்சி சோர்வுற்ற சித்தப்பிரமையை நீங்கள் ஒன்றாகக் கலந்து கொண்டால், விரைவில் உங்கள் எடை குறையும்! அதாவது, புஷ் அப்களைச் செய்யும்போது, சலிப்பான பயிற்சிகளையும் செய்யுங்கள்!

14) ஓய்வு உடற்பயிற்சி செய்யும் போது, நீங்கள் 10 முதல் 30 விநாடிகள் மட்டுமே ஓய்வெடுப்பீர்கள்!

15) தின்பண்டங்களை தடை செய்யுங்கள் பலர் 4 மடங்கு உணவை சாப்பிடுவதை நாங்கள் காண்கிறோம், அதே போல் தின்பண்டங்களும்! நிமிடத்திற்கு நிமிடத்திற்கு தின்பண்டங்களை உண்ணும் பழக்கம் உங்களுக்கு இருந்தால், உடலில் கலோரிகளை அதிகரிப்பதால் உணவை கொஞ்சம் குறைவாக சாப்பிடுங்கள்!

%d bloggers like this: