ஒரே ஆண்டில் பணக்காரராய் மாற ஐந்து எளிமையான வழிகள்!

ஒரே ஆண்டில் பணக்காரராய் மாற ஐந்து சிறந்த வழிகளை நாம் இந்த பதிவில் பட்டியலிட்டுள்ளோம்!

எல்லோரும் ஒரு நல்ல வாழ்க்கையை வாழக்கூடிய அளவுக்கு அதிகளவு பணத்தை நோக்கி செல்கிறார்கள்.

ஆனால் பணத்தை மட்டும் குறியாக வைத்து பயணித்தால், அவருடைய எதிர்காலமும் பாதுகாப்பாக இருக்குமா? என்பது கேள்விகுறியே…

அதிகளவு பணத்தை நாம் சம்பாதிக்கு நாம் ஒரு வேலை அல்லது வணிகம் செய்கிறோம் என்று வைத்துக்கொள்வோம். நமது முயற்சிகளை வெற்றிகரமான முயற்சிகளாக மாற்றுவது எவ்வாறு?…. மனித ஆசைகளுக்கு வரம்பு இல்லை என்பது உண்மைதான், ஆனாலும் நீங்கள் ஒரு நல்ல வாழ்க்கையை வாழ நிறைய பணம் சம்பாதிக்க விரும்பினால், நீங்கள் எல்லா வகையான வழிகளையும் பின்பற்ற வேண்டும்.

முக்கியமாக உங்கள் தேவைகளையும் விருப்பங்களையும் புரிந்துகொள்வது மிகவும் முக்கியம். விருப்பத்தை நிறைவேற்ற பணத்தை சேர்ப்பது நல்லது என்றாலும், தனது வருமானத்துடன் தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய வேண்டும் என்று அனுபவசாலிகள் பலர் கூறுகின்றனர். குறிப்பாக எந்த செலவும் உங்களை யதார்த்தத்திலிருந்து விலக்கிவிடாது, எனவே உங்கள் வருமானத்தைப் புரிந்துகொள்வது மிகவும் அவசியமாகிறது.

சரி., அவ்வாறு கவனமாக இருந்தால் மட்டும் பலன் கிடைத்து விடுமா?… குறிப்பிட்ட சில விஷயங்களை மேற்கொண்டால் மட்டுமே பலன் கிடைக்கும் என்று கூறுகின்றனர். அவ்வாறெனில் அவை என்ன?….

  • தேவையற்ற செலவுகளை நிறுத்துங்கள்: நீங்கள் கிரெடிட் கார்டைப் பயன்படுத்தினால், கிரெடிட் கார்ட் மூலம் நீங்கள் செலவழிக்கும் செயலில் எதனை விரைவில் நிறுத்த முடியும் என பாருங்கள். எடுத்துக்காட்டாக, ஷாப்பிங் பழக்கத்திலிருந்து உங்களைத் தடுக்க முடியாவிட்டால், ஷாப்பிங் பயன்பாட்டிலிருந்து கிரெடிட் கார்டை பயன்படுத்துவதை நீக்கவும். ஏனெனில் கிரடிட் கார்டுகளில் நாம் கட்டும் பணங்கள் எல்லாம் வட்டி விகிதத்திற்கு உட்பட்டவை. எனவே தேவையற்ற நேரங்களில் கிரடிட் கார்டுகளை பயன்படுத்துவதை நாம் கட்டுப்படுத்துதல் நல்லது. எனவே கிரடிட் அட்டைக்கான செலவை நிறுத்துவது, தேவையற்ற செலவுகளைத் தடுக்க உங்களுக்கு உதவும்.
  • வருமானத்தில் அதிகரிப்பு: உங்கள் தற்போதைய வருமானத்தில் நீங்கள் திருப்தி அடையவில்லை என்றால், உங்கள் KRA-க்கு கவனம் செலுத்துங்கள். உங்கள் சம்பளம் நன்றாக அதிகரிக்கும் வகையில் அவற்றை முடிக்க முடிந்த அனைத்தையும் செய்யுங்கள். மேலும், உங்கள் திறன்களை மேம்படுத்துவதற்கான வழிகளைக் கவனியுங்கள். இதன் மூலம், நீங்கள் புதிய வாய்ப்புகளையும் சிறந்த சம்பளத்தையும் பெற முடியும். இந்த வழியில் நீங்கள் கூடுதல் முயற்சி செய்யாமல் வளருவீர்கள்.
  • முதலீடு: சம்பாதித்து சேமிப்பதன் மூலம் எதுவும் நடக்கப்போவதில்லை. சிறந்த வருவாயைப் பெற சரியான இடத்தில் ரூபாயில் முதலீடு செய்வது மிகவும் முக்கியம். நீங்கள் இன்னும் முதலீடு செய்யத் தொடங்கவில்லை என்றால், அதைத் தொடங்கவும். எனினும் இந்த செயல்பாட்டில் நீங்கள் நிறைய அபாயங்களை எடுக்க வேண்டிய தேவை இருக்கும் என்பதையும் மறந்துவிடாதீர்கள். இத்துடன் பொது வருங்கால வைப்பு நிதி (PPF) மற்றும் NPS மற்றும் RD போன்ற விருப்பங்களைத் தேடுங்கள். இதற்குப் பிறகு, உங்கள் நம்பிக்கை மேம்பட்டால், பெரிய நிதி இலக்குகளை அமைத்து அவற்றை நிறைவேற்ற முயற்சிக்கவும். இதற்காக, நீங்கள் உங்கள் முதலீட்டு இலாகாவை மிகவும் கவனமாக தயாரிக்க வேண்டும் என்பதையும் கவனத்தில் கொள்ளுங்கள்.
  • வரி நன்மை: வருமான வரிச் சட்டத்தின் பிரிவு 80 (சி) இன் கீழ் வரிச் சலுகையைப் பெற முடியாவிட்டால், முதலீடு செய்யும் போது, அதிகபட்ச வரி சலுகையைப் பெற உங்களை அனுமதிக்கும் திட்டத்தைத் தேர்வுசெய்க.
  • இரண்டாவது வருமான ஆதாரத்தின் வளர்ச்சி: இன்றைய காலகட்டத்தில், ஒன்றின் பணியின் கீழ் இருந்து சம்பாதிப்பதன் மூலம் உங்கள் வாழ்க்கை முறைக்கு முழு பணத்தையும் திரட்ட முடியாது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், நீங்கள் பகுதிநேர வேலை மூலம் பணம் சம்பாதிக்கலாம். புகைப்படம் எடுத்தல், இசை, எடிட்டிங் போன்ற திறன்களில் நீங்கள் சிறப்பாக இருந்தால், அதன் மூலமாகவும் நீங்கள் பணம் சம்பாதிக்கலாம்.
%d bloggers like this: