கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பின் கொடுமையான நாட்களிலும் பூமியைக் காக்க தொடர்ந்து உழைக்கும் அனைவர்க்கும் நன்றி: பிரதமர் மோடி ட்விட்

டெல்லி: கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பின் கொடுமையான நாட்களிலும் இந்தப் பூமியைக் காக்க தொடர்ந்து உழைத்துக் கொண்டிருப்போருக்கு பிரதமர் மோடி நன்றி தெரிவித்துள்ளார். சீனாவில் தொடங்கிய இந்த வைரஸ் தொற்று, தற்போது 100 -க்கும் அதிகமான நாடுகளில் பரவியுள்ளது. கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கையும், வைரஸ் தொற்று காரணமாகப் பலியானவர்களின் எண்ணிக்கையும் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவது, உலக சுகாதார நிறுவனம் உள்ளிட்ட அனைத்து தரப்பினரையும் கவலைகொள்ளச் செய்துள்ளது. இந்த கொரோனா வைரஸ் தொடர்ந்து பரவாமல் இருப்பதற்கு அரசு மற்றும் பல்வேறு துறைகள் பல்வேறு முயற்சிகளை செய்து வருகின்றன.
இந்நிலையில் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பின் கொடுமையான நாட்களிலும் இந்தப் பூமியைக் காக்க தொடர்ந்து உழைத்துக் கொண்டிருப்போருக்கு பிரதமர் மோடி நன்றி தெரிவித்துள்ளார். இதுதொடர்பாக பிரதமர் மோடி தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் கூறியதாவது; ஒன்றாக வேலை செய்வது நல்ல பலன்களுக்கு வழிவகுக்கும், இதனால் பலருக்கு நன்மை கிடைக்கும்.வீடியோ மாநாட்டின் போது தனது உள்ளார்ந்த கருத்துக்களை சக சார்க் தலைவர்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டமைக்கு பிரதமர் ஹசீனாவுக்கு நன்றி கூறுகிறேன். ஆராய்ச்சியாளர்கள், புதுமைப்பித்தர்கள் மற்றும் தொழில்நுட்ப ஆர்வலர்கள் இந்த சந்தர்ப்பத்திற்கு உயர்ந்து, ஒரு சிறந்த கிரகத்தை உருவாக்க வேண்டும் என்று கேட்டுக்கொள்கிறார்கள்.
எங்கள் குடிமக்களுக்கு உதவ முடிந்த அனைத்தையும் செய்வோம். குழுப்பணி காரணமாக இதுபோன்ற முயற்சிகள் சாத்தியமாகும், மேலும் அதை சாத்தியமாக்குவதற்கு உழைக்கும் அனைவரையும் நான் பாராட்டுகிறேன். எங்கள் கிரகத்தை பாதுகாப்பானதாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் மாற்ற உழைக்கும் அனைவருக்கும் வாழ்த்துக்கள் மற்றும் நன்றிகள். அவர்களின் விதிவிலக்கான முயற்சிகளுக்கு எந்த வார்த்தைகளும் ஒருபோதும் நியாயம் செய்யாது எனவும் தெரிவித்துள்ளார்.

%d bloggers like this: