COVID-19 புகைப்பவர்களுக்கும், நீரிழிவு நோயாளிகளுக்கு அதிக பக்க விளைவை உண்டாக்கும்!

டாக்டர்களின் கூற்றுப்படி கோவிட் -19 புகைப்பிடிப்பவர்கள் மற்றும் நீரிழிவு நோயாளிகளுக்கு பக்கவிளைவை ஏற்படும் அபாயத்தை அதிகரிக்கும்…..

தற்போதைய சூழலில் அனைத்து கண்களும் காதுகளும் கோவிட் -19 தொற்றுநோய்க்கு காரணமான மிகவும் தொற்றுநோயான SARS-Cov-2_யின் பக்கம் உள்ளது. ஒவ்வொரு சிறிய முன்னேற்றமும் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் நிமிட கண்காணிப்பு உலகெங்கிலும் உள்ள ஆராய்ச்சியாளர்களால் செய்யப்படுகிறது.

இந்த வைரஸைப் பற்றி அறியப்படாத உண்மைகளை அவிழ்க்க விஞ்ஞான சகோதரத்துவம் எந்தவொரு கல்லையும் விட்டுவிடவில்லை. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, கொரோனா வைரஸ் நாவல் (பெயர் குறிப்பிடுவது போல) அனைவருக்கும் புதியது.

இப்போது மருத்துவர்கள் கூறுகையில், புகைபிடிக்கும், நீரிழிவு மற்றும் / அல்லது உயர் இரத்த அழுத்தம் உள்ளவர்கள் வைரஸ் பாதிப்புக்கு கூடுதல் கவனமாக இருக்க வேண்டும், ஏனெனில் இது பக்கவாதத்திற்கு வழிவகுக்கும். COVID-19 சிகிரெட் புகைப்பவர்கள், நீரிழிவு நோயாளிகள் மற்றும் / அல்லது உயர் இரத்த அழுத்தத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு திடீர் பக்கவாதம் ஏற்படுவதாகவும், திடீர் பக்கவாதத்தை ஏற்படுத்துவதாகவும் அவர்கள் பரிந்துரைக்கின்றனர்.

இந்த COVID-19 பிறழ்வு காரணமாக பல உறுப்புகள் பாதிக்கப்படுகின்றன
ஃபோர்டிஸ் எஸ்கார்ட்ஸ் ஹார்ட் இன்ஸ்டிடியூட்டில் இன்டர்வென்ஷனல் கார்டியாலஜி இயக்குனர் டாக்டர் நிஷித் சந்திரா கூறுகிறார்: “COVID-19 நோய்த்தொற்றின் அறிகுறிகளைக் கொண்டிருந்த ஏராளமான இளைஞர்கள், அமெரிக்காவிலும், இங்கிலாந்திலும் பக்கவாதத்திற்கு ஆளாகின்றனர். COVID-19 காரணமாக இரத்த உறைவு உடலின் பல பகுதிகளில் அதிகரிக்கிறது: இதயம், நுரையீரல், கல்லீரல், மூளை, சிறுநீரகம் மற்றும் கீழ் மூட்டுகள். “

அவர் மேலும் கூறியதாவது: “போக்குகள் இந்திய நோயாளிகளுக்கு த்ரோம்போசிஸைக் காட்டுகின்றன. இந்திய நோய் வடிவத்தில் பக்கவாதம் வெளிப்படும் வாய்ப்பு உள்ளது “. புகைபிடிப்பவர்கள் மற்றும் நீரிழிவு நோயாளிகள் பக்கவாதத்தால் அதிகம் பாதிக்கப்படுவார்கள் என்றும், கடுமையான இரத்த சர்க்கரை கட்டுப்பாட்டை கடைப்பிடிப்பது முக்கியம் என்றும் மருத்துவர் வலியுறுத்தினார். “H1 N1 ஹாட் த்ரோம்போசிஸ் இல்லை, ஆனால் COVID-19 உள்ளது”, என்று அவர் முடிக்கிறார்.

அதெல்லாம் இல்லை! COVID-19 நோயாளிகளுக்கு இரத்த உறைவு ஏற்படுவதாக பல்வேறு ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. இன்னும் அரிதாக இருந்தாலும், சிகிச்சையில் குறுக்கிடலாம், இல்லையெனில் மீட்கும் நோயாளிகள் விளிம்பில் இருந்து விழக்கூடும்.

உட்சுரப்பியல் நீரிழிவு மேக்ஸ் ஹெல்த் கேர் நிறுவனத்தின் முதன்மை இயக்குனர் டாக்டர் சுஜீத் ஜா கூறுகிறார்: “கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றின் சாத்தியமான இணைப்புடன் மருத்துவர்கள் அனைத்து அசாதாரண பக்கவாதம் அல்லது மாரடைப்புகளையும் விசாரிக்க வேண்டும். கடுமையான தொற்றுநோயால் இரத்தம் தடிமனாக இருக்கும், இதன் விளைவாக சிறிய அல்லது பெரிய உறைவு ஏற்படுகிறது, இது மூளையின் ஒரு பகுதிக்கு இரத்த சப்ளை திடீரென தடைசெய்யக்கூடும், மேலும் அவை உடலின் பலவீனம் அல்லது பக்கவாதத்திற்கு வழிவகுக்கும். “

நீரிழிவு நோயால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு பக்கவாதம் மற்றும் மாரடைப்பு ஏற்படும் அபாயம் அதிகம் என்றும் ஜா கூறுகிறார்.

நியூயார்க் நகரத்தில் உள்ள மவுண்ட் சினாய் ஸ்கூல் ஆஃப் மெடிசின் ஆராய்ச்சியாளர்கள் குழுவின் கூற்றுப்படி: “ரத்த மெல்லியதைப் பெற்ற இயந்திர காற்றோட்டம் குறித்த கோவிட் -19 நோயாளிகள், அவர்களுடன் சிகிச்சை பெறாதவர்களைக் காட்டிலும் குறைந்த இறப்பு விகிதத்தைக் கொண்டிருந்தனர்.”

மற்றொரு நிபுணர், இந்திரப்பிரஸ்தா அப்பல்லோ மருத்துவமனைகளின் பிறவி மற்றும் குழந்தை இதய நோய்களின் மூத்த ஆலோசகர் டாக்டர் மனிஷா சக்ரவர்த்தி கூறுகிறார்: “அதிக புகைப்பிடிப்பவர்கள், நீரிழிவு நோயாளிகள், உயர் இரத்த அழுத்தம் உள்ளவர்கள் மற்றும் முன்பே இருக்கும் இருதய நிலை கோவிட் -19 காரணமாக பக்கவாதத்தால் பாதிக்கப்படுகின்றனர்.”

திரு சக்ரவர்த்தி மேலும் கூறுகையில், “த்ரோம்போம்போலிக் நிகழ்வுகள் கோவிட் -19 உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன. அமெரிக்காவில், குழந்தைகளில், கரோனரி தமனிகளின் அழற்சி காணப்பட்டது, மேலும் தமனிகளில் உறைதல் உருவாகும் வாய்ப்பு உள்ளது. கொரோனா வைரஸ் உறுப்புகளுக்கு சேதம் ஏற்படுத்துகிறது. “

கோவிட் -19 க்கான ஆபத்து நம்மில் பெரும்பாலோருக்கு உயர்ந்து கொண்டிருக்கிறது-இந்த வல்லுநர்கள் நம்பப்பட வேண்டுமானால், நீரிழிவு மற்றும் இதய நோய் போன்ற முன்பே இருக்கும் நிலைமைகளைக் கொண்டவர்கள் அதிக ஆபத்தில் உள்ளனர். இது எங்கள் குடும்பங்களில் இருப்பவர்களை இந்த துன்பங்களால் முன்பை விட அதிகமாக கவனித்துக்கொள்வதை உறுதிசெய்வது எங்களுக்கு இன்னும் அவசியமாகிறது.

%d bloggers like this: