செக்ஸ் பற்றிய இந்த பயங்கள் உங்களை திருப்தியாக உடலுறவில் செயல்பட விடாதாம்…!

உடலுறவின் மகிழ்ச்சியை இணையும் தம்பதிகள் மேற்கொள்ளும் செயல்பாடுகளில் உள்ளன. பொதுவாக நம்மில் பெரும்பாலானோருக்கு செக்ஸ் குறித்த புரிதல்களே இல்லை. நம் நாட்டில் பாலியல் கல்வியும் இல்லை. ஆதலால்,

ஒவ்வொருவரும் தங்களுக்கு தெரிந்த செக்ஸ் பற்றிய விஷயங்களை கூறிவிட்டு செல்கிறார்கள். செக்ஸில் பல கட்டுக்கதைகளை கூறுகிறார்கள். ஆனால், உணர்ச்சி ரீதியான பிணைப்பை பற்றியும், தங்கள் துணையின் தேவையை பற்றியும் இங்கு யாரும் பெரிதாக எடுத்துக்கொள்வதில்லை. செக்ஸ் பற்றிய புரிதல் இருப்பவர்களுக்கு அது மகிழ்ச்சிகரமான செயல்.
புரிதல் இல்லாதவர்களுக்கு, உடலுறவு நிச்சயமாக ஒரு நெருக்கமான பிரச்சினை மற்றும் சில தீவிரமான மற்றும் நிரந்தர விளைவுகளை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்று நினைக்கிறார்கள். நிறைய பேருக்கு பாலியல் தொடர்பான அச்சங்கள் உள்ளன, அவை அவர்களின் மனதில் ஆழமாக பதிந்துவிட்டன. இதனால் அவர்கள் இனி உடலுறவை அனுபவிக்க முடியாது. கடந்த கால அனுபவங்கள் நல்லவை அல்ல, அவர்கள் எதிர்கொள்ள வேண்டிய சில விளைவுகள் அல்லது ஒருவரின் உடலைப் பற்றிய புரிதல் இல்லாத காரணமாக இருக்கலாம். இக்கட்டுரையில் நாம் அத்தகைய அச்சங்களைப் பற்றியும் அவற்றைக் கடக்க என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதை பற்றியும் காணலாம். கர்ப்பம் ஆகிவிடும் என்ற அச்சம் உடலுறவில் ஈடுபடும் தம்பதிகள் தற்போது குழந்தை வேண்டாம் என்று முடிவு செய்திருப்பார்கள். அதனால், உடலுறவு கொள்ளும்போது, அவர்களுக்கு கர்ப்பம் ஆகிவிடுமோ என்ற அச்சம் இருக்கும். உடலுறவில் ஈடுபடும் ஆனால் கர்ப்பத்தை விரும்பாத தம்பதிகளுக்கு, உடலுறவின் சுவாரஸ்யம் குறையக்கூடும். ஆணுறை சரியாகப் பயன்படுத்தப்படும்போது, அந்தப் பெண் கர்ப்பம் தரிப்பதற்கான மிக அரிதான வாய்ப்புள்ளது. மேலும், பயம் அதிகப்படியானதாக இருந்தால், திட்டமிடப்படாத கர்ப்பத்தின் மூலம் கடந்த கால அனுபவத்தின் காரணமாக இருக்கலாம். இதுபோன்றவற்றால், திட்டமிடப்படாத கர்ப்பத்தின் பயத்திலிருந்து உங்களை நீக்குவதற்கு உளவியல் சிகிச்சையை நாடுவது நல்லது
வலியின் பயம் உடலுறவில் ஈடுபடாத பெண்கள் மத்தியில் இந்த பயம் பொதுவானது. உடலுறவு என்பது சிறந்தது அல்ல, அது அதிக வலியை கொடுக்கும் என்று நினைக்கிறார்கள். முதல் முறையாக உடலுறவு கொள்ளும்போது, வலிக்கும் என்ற வளைந்த கருத்தின் காரணமாகும். பெண்ணின் பாலியல் ஆசையை தூண்டும்போது, அவர்களின் யோனி பகுதி விரிவடையும். இதனால், வலியற்ற இன்பத்தை அனுபவிக்கலாம். அது வலிக்கக் கூடாது என்பதை தயவுசெய்து அறிந்து கொள்ளுங்கள். நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் அதை மெதுவாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும், தேவைப்பட்டால் மசகு எண்ணெய் பயன்படுத்தவும். உடலுறவில் ஈடுபடும் தம்பதிகள் அதில் அனுபவித்து செயல்பட வேண்டும்.
உடல் உருவ சிக்கல்கள் யாருடனும் நெருக்கமாக இல்லாத பெரும்பாலான மக்கள் தங்கள் உடலமைப்பை ஆதாவது, நிர்வாணத்தை தங்கள் கூட்டாளி விரும்ப மாட்டார்கள் என்று அஞ்சுகிறார்கள். உண்மையில், பாலியல் தொடர்பான அச்சங்களில் 90 சதவிகிதம் உடல் உருவ சிக்கல்களுடன் தொடர்புடையது. இந்த பாதுகாப்பற்ற தன்மைகள் உங்களுக்கு பிரத்யேகமானவை அல்ல, ஆனால் அனைவராலும் பகிரப்படுகின்றன. உண்மையைச் சொல்வதென்றால், அதைவிட முக்கியமானது உங்கள் நம்பிக்கையும், உங்கள் கூட்டாளருடனான உங்கள் உணர்ச்சி ரீதியான தொடர்பும் ஆகும். எனவே, அதில் கவனம் செலுத்துங்கள். நீங்கள் தனியாக இருப்பதால் உங்கள் துணையுடன் நிர்வாணமாக வசதியாக இருப்பீர்கள் என்பதை நீங்கள் விரைவில் புரிந்துகொள்வீர்கள். துர்நாற்றம் வீசும் என்ற பயம் இது உங்கள் உடலைப் பற்றிய பாதுகாப்பற்ற தன்மையைப் போன்றது. நீங்கள் யாருடனும் நெருங்கி வருவதற்கு முன்பு, ‘என்னுள் வாசனை வீசுகின்றதா?’ என்று நீங்களே கேட்டுக்கொள்கிறீர்கள். உங்கள் மவுத்வாஷை அல்லது உங்கள் டியோடரண்டைத் தவிர்ப்பது உங்கள் கூட்டாளருடன் நெருங்க தயங்கக்கூடும். அதேபயம் உங்கள் யோனி பகுதியிலும் துர்நாற்றம் வீசும் என அஞ்சுவது. உடலில் வீசும் வாசனை இயற்கையானது. இதற்கு செயற்கை முறையில் சில விஷயங்களையும் நீங்கள் செய்யலாம்.
திருப்தி செய்ய முடியவில்லையே என்ற பயம் ‘என் ஆண்குறி போதுமானதாக இருக்கிறதா?’, ‘நான் நீண்ட காலம் நீடிக்க முடியுமா?’ அல்லது ‘நான் சீக்கிரம் விந்து வெளியேறினால் அல்லது அவள் புணர்ச்சியைப் பெறுவதற்கு முன்பு சோர்ந்துவிட்டால் என்ன செய்வது?’ என்று யோசிக்கிறார்கள். இது உங்களின் தவறு அல்ல. ஆபாச படம் மற்றும் உடற்பயிற்சி மாதிரிகள் நம் அனைவருக்கும் நம்பத்தகாத இலக்குகளை அமைத்துள்ளன. எனவே, இதில் ஈடுபட முயற்சி செய்யுங்கள். உங்கள் துணையின் விருப்பத்தை கேட்டு தெரிந்துகொண்டு, அதன்படி செயல்படுங்கள். உடல் செயல்பாடுகளின் பயம், ஃபார்ட்ஸ் போன்றது உடலுறவில் ஈடுபடும்போது, வாயு வெளியேறுவது இயற்கையானது. இது உடலில் ஏற்படும்’செயல்பாடுகள். ஆனால், உடலுறவின்போது வாயு வெளிவந்தால், தங்களின் துணை என்ன நினைப்பார்கள் என்ற பயம் இருக்கும். அல்லது ‘நாங்கள் முத்தமிடும்போது நான் வெடிக்க நேர்ந்தால் என்ன செய்வது?’ இந்த பூமியில் எவரும் விரும்பும் கடைசி விஷயம் காஸ்ஸி செக்ஸ். நீங்கள் அதைத் தவிர்க்க வழிகள் உள்ளன. உங்கள் மலக்குடல் குழிக்கு அழுத்தம் கொடுக்கும் வாய்வழி மற்றும் நிலைகளைத் தவிர்க்கவும். பாலியல் தொற்றுநோய்கள் ஏற்படும் அபாயம் நீங்கள் மூன்று ஆண்டுகளாக ஒரே நபருடன் டேட்டிங் செய்திருந்தாலும், நீங்கள் எப்போதும் பாதுகாப்பைப் பயன்படுத்தும்போது கூட இது ஒரு முறையானது. பாலியல் தொற்று நோய்கள் வாய்வழி செக்ஸ் மூலம் நிகழலாம் மற்றும் கூட்டாளர்களில் ஒருவரிடமும் செயலற்ற நிலையில் இருக்கக்கூடும். ஆனால் அவற்றில் பெரும்பாலானவை எளிதில் குணப்படுத்தக்கூடியவை என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். விஷயங்களைச் சிறப்பாகச் செய்ய, நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளரும் சுகாதாரமான வழியை பின்பற்றுங்கள்.

%d bloggers like this: