தூங்கும் போது யாருடைய உமிழ்நீர் வெளியே வந்தாலும், அவர்கள் இந்த செய்தியைப் படிக்க வேண்டும்

சிலர் காலையில் எழுந்ததும் வாயில் இருந்து உமிழ்நீர் பாய்வதை நீங்கள் அடிக்கடி கவனித்திருக்கிறீர்கள். ஆனால் வாயிலிருந்து வரும் உமிழ்நீர் பல நோய்களையும் குறிக்கிறது என்பதை நீங்கள் அறிந்திருக்க மாட்டீர்கள். உமிழ்நீர்

எக்ஸோகிரைன் சுரப்பி என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. பாக்டீரியா எதிர்ப்பு சேர்மங்கள், நொதிகள் மற்றும் நீர் போன்ற பல பொருட்கள் இருப்பதால் உமிழ்நீர் உணவை ஜீரணிக்க உதவுகிறது. முகத்தின் நரம்புகள் ஓய்வெடுக்கும்போது, சுரப்பிகள் உமிழ்நீரைத் தயாரிக்கின்றன, அது படுக்கை நேரத்தில் வாயிலிருந்து வெளியே வரத் தொடங்குகிறது. நீங்களும் இந்த பிரச்சனையுடன் போராடுகிறீர்களானால், வீட்டு வைத்தியம் மூலம் அதை அகற்றலாம்.
1 . இந்த பிரச்சினை உள்ளவர்கள் விரைவாக ஜீரணிக்கப்படும் அத்தகைய உணவை சாப்பிட வேண்டும். இதற்காக, அனிமா என்ற வினைச்சொல் செய்யப்பட வேண்டும். இந்த நடவடிக்கை செரிமான உணவில் இருந்து தண்ணீரைப் பிரித்தெடுக்கும் மற்றும் மலத்தை உருவாக்கும் செயல்பாட்டில் செரிமானத்திற்கு உதவுகிறது, இந்த சிக்கலிலிருந்து விடுபடும்.
2. வாயிலிருந்து உமிழ்நீர் பாயும் போது , தாமதமாக ஜீரணிக்கும் உணவைத் தவிர்த்து, வயிற்றை சுத்தமாக வைத்திருக்க வேண்டும். உமிழ்நீர் பாய்ந்தால், இரண்டு மூன்று துளசி இலைகளை மென்று பின்னர் சிறிது தண்ணீர் குடிக்கவும். ஒரு நாளைக்கு மூன்று அல்லது நான்கு முறை இதைச் செய்வது உமிழ்நீரிலிருந்து விடுபடும்.
3. இந்த நோயிலிருந்து விரைவாக விடுபட, ஆலம் தண்ணீரில் கலந்து, அதன் வாயில் இருந்து உமிழ்நீர் வருவதை நிறுத்துகிறது. உணவுக்குப் பிறகு, அரை டீஸ்பூன் பெருஞ்சீரகம் மற்றும் ஒரு கிராம்பு சாப்பிடுங்கள். இது செரிமானத்தை மேம்படுத்தும். சர்க்கரை இல்லாத மெல்லும் ஒரு நல்ல வழி.

%d bloggers like this: