மலர்விழியை பாடாய்படுத்திய நிலக்கடலை! பெற்றோரே… ரொம்ப உஷாராக இருக்கணும்

குழந்தை சிறிய பொருளை தானே கையில் வைத்திருக்கிறது, இதனால் என்ன பிரச்னை வரப்போகிறது என்று, சாதாரணமாக எடுத்துக்கொள்வார்கள் சிலர். அது எவ்வளவு பெரிய ஆபத்து என்பதற்கு, குழந்தை மலர்விழிக்கு நடந்த சம்பவமே ஒரு சாட்சி.திருப்பூர் மாவட்டம், கருவம்பாளையம், ஆலங்காடு பகுதியை சேர்ந்த கனகராஜ்,

கார்த்திகா தம்பதிகளின் ஒன்றரை வயது குழந்தை மலர்விழி. வீட்டில் விளையாடிக் கொண்டிருந்த குழந்தை, திடீரென மூச்சு விட முடியாமல் சிரமப்பட்டது.இதை பார்த்து செய்வதறியாது திகைத்து போன பெற்றோர், உடனே அருகில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனைக்கு துாக்கிச் சென்றுள்ளனர்.நிலைமை மோசமடைந்ததால், டாக்டர்களின் பரிந்துரையின் பேரில், கோவை அரசு மருத்துவனைக்கு குழந்தை கொண்டு வரப்பட்டது.மருத்துவமனை டீன் (பொ) காளிதாஸ் அறிவுரையின் படி, காது மூக்கு தொண்டை பிரிவு துறை தலைவர் அலிசுல்தான், மயக்க மருந்தியல் டாக்டர் சதீஷ் ஆகியோர் தலைமையிலான குழுவினர், குழந்தைக்கு சிகிச்சை அளித்தனர்.பரிசோதனையில், மூச்சுக்குழாயில் நிலக்கடலை அடைத்திருந்தது தெரியவந்ததுReadMore…,..,..,..,…

%d bloggers like this: