ராகு – கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் – விருச்சிகம்

ராகு - கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் - துலாம் முதல் மீனம் வரை

விருச்சிகம்

குழந்தை முதல் பெரியவர் வரை அனைவருக்கும் சமமான மரியாதையைத் தரக்கூடிய நீங்கள், இனிய பேச்சுக்குச் சொந்தக்காரர். ஆழமாக யோசித்து, அதிரடியாகச் செயல்படுவீர்கள். பிரச்னைகளுக்குத் தீர்வு காண்பதில் வல்லவர்கள்.

ராகுவின் பலன்கள்

இதுவரை உங்கள் ராசிக்கு 8-ம் வீட்டில் அமர்ந்து கொண்டு உங்களைப் பலவிதங்களிலும் முடக்கிப் போட்ட ராகு பகவான் இப்போது ராசிக்கு 7-ம் வீட்டில் வந்து அமர்வதால், பலம்- பலவீனத்தை உணருவீர்கள்.

 

சின்னச் சின்ன வாய்ப்புகளையும் பயன்படுத்திக் கொள்வீர்கள். உற்சாகமாக இருப்பீர்கள். சுறுசுறுப்பாகப் பல வேலைகள் செய்து முடிப்பீர்கள். பழைய பிரச்னைகளுக்கு மாறுபட்ட அணுகுமுறையால் தீர்வு காண்பீர்கள். வி.ஐ.பிகளின் நட்பால் சில விஷயங்களைச் சாதிப்பீர்கள். திறமைகளை வெளிப்படுத்த நல்ல வாய்ப்புகள் வரும். தடைப் பட்டிருந்த சுப நிகழ்ச்சிகள் வீட்டில் நடந்தேறும்.

களத்திர ஸ்தானமான ஏழாம் வீட்டில் ராகு அமர்வதால் கணவன் – மனைவி பரஸ்பரம் விட்டுக் கொடுத்துப் போவது நல்லது. வாழ்க்கைத் துணைவருக்குச் சிறுசிறு அறுவை சிகிச்சை, தைராய்டு பிரச்னை வந்து போகும். பூர்விகச் சொத்துக்கான வரியைச் செலுத்திச் சரியாகப் பராமரியுங்கள். வாழ்க்கைத் துணைவர் வழி உறவினர்களுடன் மனத்தாங்கல் வரும். உங்களை விட வயதில் குறைந்தவர்கள் மூலமாக ஆதாயம் அடைவீர்கள்.

தவறானவர்களையெல்லாம் நல்லவர்கள் என நினைத்து ஏமாந்துவிட்டோமே என்று ஆதங்கப்படுவீர்கள். பழைய கடனை நினைத்து அவ்வப்போது கலங்குவீர்கள். மறதியால் விலை உயர்ந்த பொருள்களை இழக்க நேரிடும்.

ராகுபகவானின் நட்சத்திர சஞ்சாரம்:

1.9.2020 முதல் 4.1.2021 வரை, உங்கள் ராசிநாதனும் சஷ்டமாதிபதியுமான செவ்வாயின் மிருகசீரிடம் நட்சத்திரத்தில் ராகுபகவான் செல்வ தால் தன்னிச்சையாக முடிவுகள் எடுக்கத் தொடங் குவீர்கள். அதிகாரப் பதவியில் இருப்பவர்களின் அறிமுகம் கிடைக்கும். வீடு, மனை வாங்குவது, விற்பது லாபகரமாக முடியும். சகோதரர்கள் உங்கள் வளர்ச்சிக்கு உறுதுணையாக இருப்பார்கள். பழைய கடன் பிரச்னையில் ஒன்று தீரும். வழக்கு சாதகமாகும். வெளியூர் பயணங்களால் ஆதாயம் அடைவீர்கள்.

5.1.2021 முதல் 12.9.2021 வரை பாக்கியாதி பதியான சந்திரனின் ரோகிணி நட்சத்திரத்தில் ராகுபகவான் செல்வதால் திருமணம், சீமந்தம், கிரகப் பிரவேசம் போன்ற சுப நிகழ்ச்சிகளால் வீடு களை கட்டும். பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். ஆடம்பரச் செலவுகளைக் குறைத்துச் சேமிக்க வேண்டுமென்ற எண்ணம் வரும். வி.ஐ.பிகளின் நட்பு கிடைக்கும்.

மற்றவர்களின் ரசனைக்கேற்ப உங்களை மாற்றிக் கொள்வீர்கள். தந்தையாரின் ஆரோக்கியம் சீராகும். அவருடனான மோதல் விலகும். பாகப்பிரிவினை சுமுகமாக முடியும். சொந்தபந்தங்களின் பலம், பலவீனம் அறிந்து செயல்படத் தொடங்குவீர்கள்.

13.09.2021 முதல் 21.03.2022 வரை ராகுபகவான் உங்களின் ஜீவனாதிபதியான சூரியனின் கார்த்திகை நட்சத்திரத்தில் செல்வதால் சவாலான காரியங் களையும் சாதாரணமாகச் செய்து முடிப்பீர்கள்.

அரைகுறையாக நின்ற கட்டட வேலைகளைத் துரிதப்படுத்துவீர்கள். சிலர் புது வீட்டிற்குக் குடிபுகு வீர்கள். சங்கம், இயக்கம் ஆகியவற்றில் கௌரவப் பதவிக்குத் தேர்ந்தெடுக்கப்படுவீர்கள்.

நீண்ட நாள்களாக எதிர்பார்த்துக் காத்திருந்த விசா கைக்கு வரும். சொந்த ஊர் பொதுக் காரியங்களை முன்னின்று நடத்துவீர்கள். அரசு காரியங்கள் விரைந்து முடியும்.

வியாபாரத்தில் போட்டிகளைச் சமாளிக்கக் கடுமையாக உழைக்க வேண்டி வரும். லாபம் மந்தமாக இருக்கும். புள்ளி விவரங்களை நம்பிப் பெரிய முதலீடுகள் செய்ய வேண்டாம். வேலையாள்களின் ஒத்துழைப்பின்மையால் லாபம் குறையும். யாருக்கும் முன் பணம் தர வேண்டாம்.

அயல்நாட்டில் இருப்பவர்கள், திடீரென்று அறிமுகமாகும் நபர்களை நம்பி புதுத் தொழில், புது முயற்சிகளில் இறங்க வேண்டாம். கட்டட உதிரி பாகங்கள், கமிஷன், பூ, மர வகைகளால் ஆதாயம் அடைவீர்கள்.

கூட்டுத் தொழிலை முடிந்தவரைத் தவிர்ப்பது நல்லது. வேறு வழியில்லாமல் கூட்டுத் தொழில் செய்ய வேண்டிய நிர்பந்தம் ஏற்பட்டால் முறைப்படி ஒப்பந்தங்களைப் பதிவு செய்வது நல்லது.

கடையை அவசரப்பட்டு வேறு இடத்திற்கு மாற்ற வேண்டாம். இருக்கின்ற இடத்திலேயே தொடர்வது நல்லது. உத்தியோகத்தில் உங்கள் உழைப்பிற்கு வேறு சிலர் உரிமை கொண்டாடுவார்கள். வெகுளித் தனமாகப் பேசி விமர்சனத்திற்கு ஆளாகாதீர்கள். சக ஊழியர்களுடன் ஈகோ பிரச்னைகள் வந்து செல்லும். முக்கிய ஆவணங்களில் கையெழுத் திடுவதற்கு முன் படித்துப் பாருங்கள். அதன் மூலம் சில பிரச்னைகளைத் தவிர்க்கலாம். நியாயமான பதவி உயர்வு, சம்பள உயர்வைகூட போராடிப் பெற வேண்டி வரும்.

கேதுவின் பலன்கள்

இதுவரை உங்கள் ராசிக்கு 2-ல் நின்று கொண்டு, பேச்சில் வாக்கில் பிரச்னைகளை ஏற்படுத்திய கேது பகவான், இப்போது உங்கள் ராசியிலேயே வந்து அமர்வதால் இதமாகவும், இங்கிதமாகவும் பேசி எல்லோரையும் கவருவீர்கள்.

மற்றவர்களின் மனத்தைப் புரிந்துகொள்ளத் தொடங்குவீர்கள். குடும்பத்தில் அமைதி திரும்பும். கேது ராசிக்குள் அமர்வதால் ஆரோக்கியத்தில் கூடுதல் கவனம் தேவை. அலுப்பு, சலிப்பு, ஒருவித படபடப்பு, தூக்கமின்மை, அல்சர், அலர்ஜி, முடி உதிர்தல், காய்ச்சல், கெட்ட கனவுகள் ஆகியவை வந்து செல்லும்.

ரத்த அழுத்தம் அதிகமாகும். இரும்புச் சத்து குறைவு, ஹார்மோன் பிரச்னைகள் வர வாய்ப்பிருக்கிறது. கர்ப்பிணிப் பெண்கள் மருத்துவரின் ஆலோசனையின்றி எந்த மருந்தையும் உட்கொள்ள வேண்டாம். யாருக்காகவும் ஜாமீன், கியாரண்டி கையெழுத்திட வேண்டாம். சொத்துக்குரிய ஆவணங்கள், பத்திரங்கள் தொலைந்து விடாமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள்.

கேது பகவானின் நட்சத்திர சஞ்சாரம்:

1.9.2020 முதல் 10.5.2021 வரை உங்களின் அஷ்டமாதிபதியும் லாபாதி பதியுமான புதனின் கேட்டை நட்சத்திரத்தில் கேதுபகவான் செல்வதால் கை, கால் அசதி, சோர்வு, தொண்டை புகைச்சல், சளித் தொந்தரவு, காய்ச்சல் வந்து நீங்கும்.

மற்றவர்களை நம்பி முக்கிய விஷயங்களை ஒப்படைக்காமல், நீங்களே நேரடியாகச் சென்று செய்வது நல்லது. இடைத்தரகர்களை நம்பி பணம் கொடுத்து ஏமாற வேண்டாம்.

திடீர் பயணங்களால் அலைச்சல் அதிகரிக்கும். மற்றவர்களுக்காக ஜாமீன், கியாரண்டி கையெழுத்து போட வேண்டாம். உறவினர்களுடன் மனத்தாங்கல் வரும். உங்கள் சேவகாதிபதியும், சுகாதிபதியுமான சனி பகவானின் அனுஷம் நட்சத்திரத்தில் கேது செல்வதால் கடந்த கால கசப்பான அனுபவங்களை நினைத்துப் பார்த்துத் தூக்கத்தைக் கெடுத்துக் கொள்ளாதீர்கள்.

ஒரு சொத்தை விற்றுச் சில பிரச்னைகளிலிருந்து வெளி வருவீர்கள். இளைய சகோதர வகையில் விவாதங்கள் வந்தாலும் பாசம் குறையாது. வெளிநாட்டில் இருக்கும் நண்பர்களால் உதவிகள் உண்டு. தாயாரின் உடல் நலத்தில் கவனம் தேவை. அவருக்கு மூச்சுத் திணறல், மூட்டு வலி வந்து போகும். வீடு, வாகனப் பராமரிப்புச் செலவுகள் அதிகமாகும்.

17.1.2022 முதல் 21.3.2022 வரை கேதுபகவான் தன பூர்வ புண்ணியாதிபதியான குருபகவானின் விசாகம் நட்சத்திரத்தில் செல்கிறார். ஆகவே, புதிய முயற்சிகள் பலிதமாகும். பணப்பற்றாக்குறையைச் சாமர்த்தியமாகச் சமாளிப்பீர்கள்.

குடும்பத்தில் கலகலப்பான சூழல் உருவாகும். ஷேர் மூலமாகவும் பணம் வரும். சிலருக்குக் குழந்தை பாக்கியம் கிடைக்கும். பூர்விகச் சொத்து கைக்கு வரும். சொந்த பந்தங்கள் உங்களைப் புரிந்து கொள்வார்கள். குடும்பத்தினருடன் சென்று குலதெய்வப் பிரார்த்தனையை நிறைவேற்றுவீர்கள்.

வியாபாரத்தில் ஆழம் தெரியாமல் காலை விடாதீர்கள். சின்னச் சின்ன நஷ்டங்கள், ஏமாற்றங்கள் ஏற்படக்கூடும். வாடிக்கை யாளர்களைக் கடிந்து கொள்ளாதீர்கள். வேலையாள்கள் குறித்து மனத் தாங்கல் இருக்கும். உத்தி யோகத்தில் ஒரே நேரத்தில் பல வேலைகளைச் சேர்த்துப் பார்க்க வேண்டி வரும். சக ஊழியர்களிடம் கவனமாகப் பழகுங்கள்.

மொத்தத்தில் இந்த ராகு – கேது மாற்றம் குடும்பத்தில் சலசலப்பையும், ஆரோக்கியக் குறைவையும் தந்தாலும் உங்களை ஆன்மிக பலத்தால் சாதிக்க வைப்பதாக அமையும்.

பரிகாரம்:

பாதாளத்திலிருந்து தோன்றி ஆதிசேஷன் வழிபட்ட தலம் பாமணி. மன்னார்குடிக்கு வடக்கே 3 கி.மீ. தொலைவிலுள்ள இத் தலத்தில், சுயம்பு லிங்கமாக அருளும் ஸ்ரீநாகநாதரையும் ஸ்ரீஅமிர்தநாயகியையும் தரிசியுங்கள். தாயை இழந்தவர்களுக்கு உதவுங்கள்; நல்லது நடக்கும்.

%d bloggers like this: