மொபைல் எண் இல்லாமல் இனி வாட்ஸ்அப் பயன்படுத்தலாம்… நீங்கள் செய்ய வேண்டியது இதோ!!

உங்கள் லேண்ட்லைன் எண் மூலம் உங்கள் வாட்ஸ்அப் கணக்கையும் நிர்வகிக்கலாம். லேண்ட் லைன் மீடியா மூலம் வாட்ஸ்அப் பிசினஸை இயக்க நிறுவனத்திற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது..!

தற்போதைய வாழ்க்கை முறையில் WhatsApp ஒரு முக்கிய

அங்கமாகவே மாறிவிட்டது. உலகம் முழுவதும் ஆயிரக்கணக்கான தகவல்தொடர்பு செயலிகள் இருந்தாலும், வாட்ஸ்அப் மிகவும் பிரபலமானது. ஏனென்றால், அதன் பயனர்களுக்கு அனைத்து

வகையான வசதிகளையும் வழங்க முயற்சிக்கிறது. தனிப்பட்ட மொபைல் எண்ணைக் கொண்டு இயக்கலாம். ஆனால் மொபைல் எண் இல்லாமல் வாட்ஸ்அப்பை இயக்க முடியும் என்பது உங்களுக்கு தெரியுமா?.

வாட்ஸ்அப்பை லேண்ட் லைன் எண்ணுடன் இணைப்பது எப்படி?

பெரும்பாலான வணிகர்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட எண்களை வாட்ஸ்அப்பில் இணைக்கிறார்கள். ஆனால் அவர்கள் விரும்பினால் இந்த பயன்பாட்டை தங்கள் லேண்ட்லைன் மூலமாகவும் பயன்படுத்தலாம். பயனர்கள் தங்கள் லேண்ட்லைன் எண்ணை நேரடியாக வாட்ஸ்அப் பிசினஸ் பயன்பாட்டுடன் இணைக்க முடியும். இந்த எண்ணுடன், நீங்கள் தனிப்பட்ட மொபைல் எண்ணுடன் வாட்ஸ்அப்பைப் பயன்படுத்தலாம். லேண்ட்லைனில் இருந்து வாட்ஸ்அப்பை இயக்க, முதலில் உங்கள் மொபைல் போனில் வாட்ஸ்அப் பரிவர்த்தனை அமைக்கவும். இப்போது உங்கள் மொபைல் போன், டேப்லெட், லேப்டாப் ஆகியவற்றில் பயன்பாட்டைத் திறக்கவும்.

உங்கள் Android போனிலிருந்து நீக்கிய WhatsApp சாட்டை மீட்டெடுப்பது எப்படி?

இதற்குப் பிறகு, நாட்டின் குறியீடு கேட்கப்படும். பின்னர் 10 இலக்க மொபைல் எண் கேட்கப்படுகிறது. உங்கள் மொபைல் எண்ணை உள்ளிடும் இடத்தில் உங்கள் லேண்ட்லைன் எண்ணையும் உள்ளிடவும்.

சரிபார்ப்பின் போது இவற்றை பின்பற்றவும்

செயலியில் சரிபார்ப்பு SMS அல்லது அழைப்பு வழியாக நடைபெறுகிறது. லேண்ட்லைனில் செய்தி வர முடியாது என்பது வெளிப்படையானது, எனவே மொபைல் அழைப்பதன் மூலம் உங்கள் OTP-யை பெறலாம். இருப்பினும், பயன்பாட்டு சரிபார்ப்புக்கு முதலில் செய்தி விருப்பத்தைப் பெறுவீர்கள். ஒரு நிமிடம் கழித்து, செய்தி அல்லது அழைப்பு பொத்தான் மீண்டும் செயல்படுத்தப்படுகிறது.

இப்போது நீங்கள் ‘Call Me’ விருப்பத்தை தேர்வு செய்ய வேண்டும். இதற்குப் பிறகு, நீங்கள் அழைப்பு விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுத்தவுடன், சரிபார்ப்பு அழைப்பு உங்கள் லேண்ட்லைன் எண்ணுக்கு வரும். இது ஒரு தானியங்கி குரல் அழைப்பு, இதில் 6 இலக்க சரிபார்ப்புக் குறியீடு உங்களுக்கு அறிவிக்கப்படும். அழைப்பின் மூலம் குறியீட்டை நீங்கள் அறிந்தவுடன், உங்கள் செயலியில் உள்ள எண்ணைப் பகிர்ந்து கொள்வீர்கள், பின்னர் உங்கள் லேண்ட்லைன் எண் வாட்ஸ்அப் மூலம் செயல்படுத்தப்படும்.

%d bloggers like this: