வயிற்றில் உள்ள அழுக்குகளை நீக்க, இந்த ஒரு பொருள் போதும்..!!

இந்த ஒரு பொருள் வயிற்றின் அனைத்து அழுக்குகளையும் சுத்தம் செய்யும் என்றால் உங்களால் நம்ப முடிகிறதா..? ஆம்.. உண்மை தான் அத்தகைய திறனைக் கொண்டுள்ளது சப்ஜா விதைகள்.. 99% மக்களுக்கு இது பற்றி தெரியாது.

இந்த விதைகள் துளசி போல தோற்றமளிக்கும் ஒரு தாவரத்திலிருந்து பெறப்படுகின்றன, இந்த விதைகள் கருப்பு நிறமாக இருக்கும்.

உடலுக்கு தேவையான நீர்ச்சத்தை வழங்கும் இந்த விதைக்குள் பல வகையான ஊட்டச்சத்துக்கள் உள்ளன, நீங்கள் இந்த விதைகளைப் பயன்படுத்தினால் அவற்றை தண்ணீரில் ஊறவைத்து வெறும் வயிற்றில் சாப்பிடுங்கள். இதைச் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் பல சிக்கல்களிலிருந்து விடுபடுவீர்கள். மேலும் இந்த விதைகளை பாலுடன் சேர்த்து உட்கொண்டால் அது அதிக நன்மை பயக்கும்.

இதற்காக, முதலில், சப்ஜா விதைகளை 12 மணி நேரம் இரவில் தண்ணீரில் ஊறவைத்து, பின்னர் அவற்றை பாலில் ஊறவைக்கவும், பின்னர் காலையில் வெறும் வயிற்றில் அவற்றை உட்கொள்ளுங்கள், இதைச் செய்வதன் மூலம், சிறுநீரகங்கள் மற்றும் கல்லீரல் சுத்தமாகவும் வலுவாகவும் இருக்கும். இது உடலை ஆரோக்கியமாக வைத்திருப்பதில் மிகவும் நன்மை பயக்கும்.

சப்ஜா விதைகள் சாப்பிட மிகவும் சுவையாக இருக்கும், நீங்கள் விரும்பினால், இது வயிற்று வெப்பத்தை தணித்து உடலை குளிர்ச்சியாக வைத்திருக்க உதவும். வயிற்று கோளாறுகள் அனைத்தையும் நீக்குவதுடன், மலச்சிக்கல் வாயுப் பிரச்சனைகளுக்கு சிறந்த தீர்வாக அமைகிறது. மேலும் தலைமுடி உதிர்வு, தோல் சம்மந்தப்பட்ட தொற்று ஆகியவற்றையும் குணப்படுத்தும். மேலும் இளமையான தோற்றத்தையும் அளிக்கும்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: