ஹீமோகுளோபின் அதிகரிக்க மற்றும் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்க இந்த ஆற்றல் பானத்தை முயற்சிக்கவும்..!!

நீங்கள் எப்போதாவது எழுந்தபின் சோர்வாக உணர்ந்திருக்கிறீர்களா, மேலும் நிறைய உடற்பயிற்சிகளையும், ஆற்றல் மிக்க விஷயங்களையும் செய்தபின்னும் நீங்கள் நன்றாக வரவில்லை? உங்களைப் போன்ற பலருக்கு உணர்வுகள் இருப்பதால் நீங்கள் இதைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டியதில்லை, உங்கள்

உணவில் நீங்கள் இன்னும் கொஞ்சம் கவனம் செலுத்த வேண்டும். ஏனெனில், முடி உதிர்தல், குறைந்த அளவு ஹீமோகுளோபின், சோர்வு, குறைந்த நோய் எதிர்ப்பு சக்தி போன்ற பிரச்சினைகள் நீங்கள் உட்கொள்ளும் விஷயங்களுடன் தொடர்புடையவை. உங்கள் உணவில் தேவையான ஆக்ஸிஜனேற்றங்கள் ஏராளமாக இல்லை என்றால், படிப்படியாக சில அடிப்படை சுகாதார பிரச்சினைகளை காட்ட ஆரம்பிக்கலாம் என்பது நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது.

தேவையான பொருட்கள்:
1 – பீட்ரூட்
1 – கேரட்
ஒரு சில கொத்தமல்லி இலைகள்
½ – மாதுளை
7-8 – கறிவேப்பிலை
ஒரு சில புதினா இலைகள்
1 துண்டு – இஞ்சி
½ – எலுமிச்சை

அதை எவ்வாறு தயாரிப்பது:

  • அனைத்து பொருட்களையும் ஒரு கலவை குடுவையில் அரை கிளாஸ் தண்ணீரில் கலக்கவும். வடிகட்டி ஒரு குவளையில் ஊற்றி சிறிது எலுமிச்சை சாறு சேர்க்கவும்.

ஆரோக்கியமாக இருக்க இந்த பசையம் இல்லாத உணவு வகைகளை முயற்சிக்கவும்

பிரச்சனை மற்றும் பானம் பற்றி ஒரு உணவியல் நிபுணரிடம் கேட்டபோது, “ஹீமோகுளோபின் இல்லாதது முடி உதிர்தல், பலவீனம் (சோர்வாக / செயலற்றதாக உணர்கிறது) மற்றும் நோய் எதிர்ப்பு சக்தி குறைவதற்கு வழிவகுக்கும். உங்கள் பிரச்சினைகள் அனைத்தையும் தடுக்க இந்த எனர்ஜி பானத்தை தினமும் காலையில் சாப்பிடுங்கள்.

பைட்டோநியூட்ரியண்ட்ஸ் நிறைந்த பானம் குடல் ஆரோக்கியத்தை கட்டுக்குள் வைத்திருப்பதால் வளர்சிதை மாற்ற அமைப்பைத் தூண்ட இது உதவுகிறது என்று ஆதாரங்கள் அறிவித்தன. இந்த பானம் இரத்த சுத்திகரிப்பை ஊக்குவிக்கிறது, இது சருமத்தில் பிரதிபலிக்கிறது மற்றும் ஃப்ரீ ரேடிக்கல்களுக்கு எதிராக போராடுவதன் மூலம் வயதானதிலிருந்து பாதுகாக்கிறது. இது சிவப்பு இரத்த அணுக்களின் உற்பத்தியையும் அதிகரிக்கிறது, எனவே உடலில் ஹீமோகுளோபின் அளவை அதிகரிக்கிறது. மேலும் சுவையான கலவையும் இரத்த சர்க்கரை அளவை சமப்படுத்த உதவுகிறது. இதையொட்டி, இதயத்தை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்க உதவுகிறது. இந்த பானத்தில் பீட்ரூட் மற்றும் கேரட் நிறைந்துள்ளன, இதில் லுடீன், பீட்டா கரோட்டின் மற்றும் ஆல்பா ஆகியவை குறைந்தபட்ச கலோரிகளுடன் இதயத்திற்கு நல்லது, இந்த பானம் பசி வேதனையைத் தீர்க்கும் போது ஆற்றல் அளவை அதிகரிக்க உதவுகிறது.

%d bloggers like this: