கொரோனா சிகிச்சையில் இலவங்கப்பட்டை எவ்வாறு உதவும்?

கொரோனா நோய்த்தொற்றின் ஆபத்து வேகமாக அதிகரித்து வருகிறது. ஆரம்பத்தில் இருந்தே மக்கள் வீட்டில் தங்க அறிவுறுத்தப்பட்டாலும், ‘காற்றிலிருந்து வைரஸ்’ பரவும் என்ற அறிக்கை அனைவரையும் அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியுள்ளது. தடுப்பூசி இன்னும்

தயாரிக்கப்படாததால் மக்கள் மிகவும் கவனமாகவும் எச்சரிக்கையாகவும் இருக்க வேண்டும். கொரோனா சிகிச்சையில் உள்நாட்டு வைத்தியம் தவிர, நோயாளிகளுக்கு மிகவும் பயன் தருவதாக ஆயுர்வேதிக் மருத்துவத்தில் கூறப்படுகிறது.

கொரோனா நோயாளிகளுக்கு காபி தண்ணீர் குடிக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறது. ஆனால் கொரோனா இல்லாதவர்களுக்கு, காபி தண்ணீர் அவர்களுடைய உடலுக்கு நன்மை சேர்க்கும். இலவங்கப்பட்டை காபி தண்ணீரில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

இலவங்கப்பட்டை இதய நோய் அபாயத்தை குறைக்கிறது மருத்துவ பரிசோதனையின்போது, இலவங்கப்பட்டை பயன்பாடு உடலில் உள்ள கொழுப்பின் அளவை சீரானதாக வைத்திருப்பதைக் காணலாம், இது இதய நோய் அபாயத்தை பெருமளவில் குறைக்கிறது. நீரிழிவு நோயைக் குறைக்கிறது. இலவங்கப்பட்டை பயன்பாடு உடலில் இரத்த சர்க்கரை மற்றும் இன்சுலின் சமநிலையை பராமரிக்க உதவுகிறது. இந்த விஷயத்தில், நீரிழிவு நோயின் அபாயத்தை பெருமளவில் குறைக்க இது உதவியாக இருக்கும்.

கொரோனா சிகிச்சையில் இலவங்கப்பட்டை உதவியாக இருக்கும் இலவங்கப்பட்டை குளிர் மற்றும் குளிரிலிருந்து விடுபட உதவுகிறது. நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிப்பதிலும் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும். ஆயுஷ் அமைச்சும் இதுபோன்ற காபி தண்ணீரைப் பயன்படுத்த அறிவுறுத்தியது. இதில் இலவங்கப்பட்டை அளவும் கலக்கப்படுகிறது.

%d bloggers like this: