உங்கள் நகங்களில் இந்த அறிகுறிகளை கண்டால் அவற்றை அசால்ட்டாக எடுத்து கொள்ளாதீர்கள்!!!

உங்கள் நகங்கள் உங்கள் ஒட்டுமொத்த அழகை மேம்படுத்துவதற்காக மட்டுமே அல்லது ஒரு சில வேலைகளை செய்வதற்கு மட்டுமே உள்ளன என்று நினைப்பது எளிது. நீங்கள் அவற்றை அலங்கரிக்கலாம், ஒழுங்கமைக்கலாம் மற்றும் வண்ணம் தீட்டலாம். ஆனால்

உங்கள் நகங்களை நீங்கள் உண்மையில் பார்த்தீர்களா – அவற்றின் நிறம், தடிமன் அல்லது அமைப்பு எப்படி உள்ளது என்று? உங்கள் விரல் நகத்தால் உங்கள் உள் ஆரோக்கியம் மற்றும் இரத்த சோகை, தோல் புற்றுநோய் போன்ற அடிப்படை பிரச்சினைகள் பற்றி நிறைய சொல்ல முடியும். உங்கள் நகங்களைப் பார்க்கும் போது தோன்றும் ஐந்து அறிகுறிகள் இங்கே உள்ளன. அவை உங்கள் உடல்நலம் குறித்த முக்கியமான தகவல்களை வெளிப்படுத்தலாம்.

உங்கள் நகங்கள் ஏன் அதன் நிறத்தை மாற்றுகின்றன?

உங்கள் நகங்கள் பேச முடிந்தால், அவர்கள் என்ன சொல்வார்கள்? உங்கள் ஒட்டுமொத்த ஆரோக்கியத்தைப் பற்றிய முக்கியமான தகவல்களைக் கொண்டிருக்கும் அறிகுறிகளை பயன்படுத்தி அவற்றின் மொழியைப் படிப்போம்.

1. மஞ்சள்: பூஞ்சை அடையாளம்:-

உங்கள் நகங்கள் இளஞ்சிவப்பு நிறத்தின் நல்ல நிழலாக இருக்க வேண்டும். இந்த நகங்கள் மஞ்சள் நிறமாக மாறும் போது, இது அதிகப்படியான நெயில் பாலிஷ் அல்லது அக்ரிலிக் நகங்களின் பக்க விளைவுகளாகவும் இருக்கலாம். புகைபிடித்தல், நீரிழிவு நோய் அல்லது சுவாச நோய்கள் ஆகியவற்றைச் சேர்க்க உங்கள் நகங்கள் சொல்ல முயற்சிக்கும் பிற உடல்நல சிக்கல்கள் சில.

2. வெள்ளை புள்ளிகள்:

உங்கள் நகங்களுக்கு மேல் சிறிய வெள்ளை புள்ளிகளை நீங்கள் எப்போதாவது கவனித்திருக்கிறீர்களா? சரி, இந்த சிறிய, பிரகாசமான புள்ளிகள் பொதுவாக வெளிப்புற அதிர்ச்சியின் முடிவுகள், பொதுவாக பிளவுகளால் ஏற்படுகின்றன. வழக்கமாக இவை சொந்தமாக வெளியேறும்போது, சில வெள்ளை புள்ளிகள் பூஞ்சை தொற்று காரணமாக இருக்கலாம். அவற்றிற்கு சிகிச்சை தேவைப்படலாம். உங்கள் நகங்களில் வெள்ளை புள்ளிகள் ஏற்படுவதற்கான பிற காரணங்கள் உள் காயம், ஒவ்வாமை எதிர்வினை போன்றவை.

3. சீரற்ற கருப்பு கோடுகள்:

உங்கள் நகங்களில் காணப்படும் கருப்பு கோடுகள் ஒரு பிளவு இரத்தப்போக்கு என்றும் அழைக்கப்படுகின்றன. கருப்பு கோடுகள் (அவை பழுப்பு அல்லது அடர் சிவப்பு நிறத்தில் தோன்றும்) பிளவுகளைப் போல இருக்கும். அவை பல முறை தோன்றும்.

உங்கள் நகங்கள் அதன் அமைப்பு மற்றும் நிறத்தை மாற்றுவதற்கு என்ன காரணம்?

*உடையக்கூடிய நகங்கள்:

உடையக்கூடிய நகங்கள் நீங்கள் இரத்த சோகை அல்லது தைராய்டால் பாதிக்கப்படுகிறீர்கள் என்பதற்கான அடையாளமாக இருக்கலாம்.

இரத்த சோகை என்பது உங்கள் உடலில் போதுமான ஹீமோகுளோபின் இல்லாத ஒரு நிலை. இது உங்கள் நுரையீரலில் இருந்து உங்கள் உடலின் மற்ற பகுதிகளுக்கு ஆக்ஸிஜனைக் கொண்டு செல்லும் புரதம். இது தவிர, உடையக்கூடிய நகம் ஒரு தைராய்டு கோளாறின் அறிகுறியாகவும் இருக்கலாம் – அதாவது உங்கள் தைராய்டு அதிகமான அல்லது மிகக் குறைந்த தைராய்டு ஹார்மோன்களை உருவாக்குகிறது. இந்த டைரோசின் அடிப்படையிலான ஹார்மோன்கள் உங்கள் வளர்சிதை மாற்றத்தைக் கட்டுப்படுத்த உதவுகின்றன. இதுதான் உங்கள் உடல் நீங்கள் உண்ணும் உணவுகளை ஆற்றலாக மாற்றுகிறது.

*நகங்களில் குழி:

நகங்களில் நிறைய கடிக்கும் நபர்கள் தோல் நிலை தடிப்புத் தோல் அழற்சியின் அறிகுறியால் பாதிக்கப்படலாம். தடிப்புத் தோல் அழற்சி பொதுவாக தோல் புண்களாக வெளிப்படுகிறது. ஆனால் இந்த நோய் நகங்களையும் சேதப்படுத்தும். மேலும் சில சந்தர்ப்பங்களில் நகங்கள் உதிர்ந்து விடும்.

*நகங்களை உரித்தல்:

உங்கள் நகங்கள் உரிக்கப்படுவதைப் பார்க்கிறீர்களா? இது நீங்கள் அனுபவிக்கும் சில அடிப்படை உடல்நல சிக்கல்களால் இருக்கலாம். அவை சில நேரங்களில் தைராய்டு கோளாறு அல்லது கடுமையான இரசாயனங்கள் வெளிப்படுவதற்கான அறிகுறியாகும். சில சமயங்களில், நகங்களின் உடையக்கூடிய தன்மை என்பது வயதான அறிகுறியாகும். இருப்பினும், மிகக் குறைந்த அழுத்தத்தின் கீழ் உடைக்கும் நகங்கள், வைட்டமின் குறைபாட்டின் அறிகுறியாக இருக்கலாம். வைட்டமின் ஏ மற்றும் வைட்டமின் சி அதிகம் உள்ள உங்கள் அன்றாட உணவில் சூப்பர்ஃபுட்களை சேர்க்க முயற்சிக்கவும்.

%d bloggers like this: