இந்த ஈஸியான டிப்ஸ்கள ஃபாலோ பண்ணா… நீங்க சீக்கிரமாவே கர்பமாகலாம் தெரியுமா?

இன்றைய காலகட்டத்தில் கருவுறாமை தம்பதிகளிடையே ஒரு பெரிய பிரச்சினையாக மாறியுள்ளது. தற்போது திருமணமான பல தம்பதிகள் சந்திக்கும் பொதுவான பிரச்சனையாக இது உள்ளது. பல வருடங்களாக குழந்தையைப் பெற முயற்சித்து பல தம்பதிகள்

தோல்வியடைந்துள்ளனர். இதற்கு பின் பல காரணங்கள் உள்ளன. அதில் முக்கியமானது வாழ்க்கை முறை மற்றும் உணவு

பழக்கவழக்கம். மன அழுத்தம், ஆரோக்கியமற்ற உணவு, போதிய கரு முட்டை உற்பத்தி இல்லாதது, போதிய விந்து எண்ணிக்கை இல்லாதது, ஃபலோபியன் குழாயின் கட்டமைப்பு சிக்கல் போன்றவை கருவுறாமைக்கு காரணியாக இருக்கிறது.

இருப்பினும், இந்த பிரச்சினைகள் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறையின் உதவியுடன் குணப்படுத்தப்படுகின்றன.

உங்கள் கருவுறுதலை மேம்படுத்த உணவு மற்றும் ஊட்டச்சத்து துறையில் நிபுணர்களிடம் ஆலோசனை பெறுவது நல்லது. இக்கட்டுரையில், உங்க கருவுறுதலை அதிகரிக்கும் உதவும் உதிவிக்குறிப்புகள் பற்றி காணலாம்.

ஆக்ஸிஜனேற்ற உணவுகள்

முட்டைக்கோஸ், காலிஃபிளவர், ப்ரோக்கோலி, கீரை, திராட்சை, பெர்ரி, பப்பாளி, ஆரஞ்சு, கொய்யா, தர்பூசணி விதைகள், சியா விதைகள், அக்ரூட் பருப்புகள், முந்திரி, பாதாம் போன்றவற்றை ஆக்ஸிஜனேற்ற செறிவூட்டப்பட்ட உணவுப் பொருட்கள். இவற்றை உங்கள் உணவில் சேர்ப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும். இந்த உணவுகளில் உள்ள பீட்டா கரோட்டின், லுடீன், ஃபோலேட், துத்தநாகம், ஆக்ஸிஜனேற்றிகள் மற்றும் வைட்டமின் சி, ஈ ஆகியவை விந்து மற்றும் கருமுட்டை குணங்களை மேம்படுத்த உதவுகின்றன. அவை உடலில் ஃப்ரீ ரேடிக்கல்களின் இருப்பைக் குறைக்கின்றன.

முழு கொழுப்பு பால் பொருட்களையும் சேர்க்கவும்

சீஸ், முழு கொழுப்பு பால், கிரேக்க தயிர், இனிக்காத மில்க் ஷேக்குகள் போன்ற முழு கொழுப்பு பால் பொருட்களிலும் வைட்டமின்கள் ஏ, ஈ, டி, கே மற்றும் கே 2 ஆகியவை அடங்கியுள்ளன. அவை கருவுறுதலை மேம்படுத்த உதவுகின்றன. செயல்திறனை அதிகரிக்க, இந்த தயாரிப்புகளில் ஓட்ஸ், பழங்களை நீங்கள் சேர்க்கலாம்.

டிரான்ஸ் கொழுப்பைக் குறைக்கவும்

டிரான்ஸ் கொழுப்பு இரத்தத்தில் இன்சுலின் அளவை அதிகரிக்கும். இதனால் அண்டவிடுப்பின் கருவுறுதலை பாதிக்கிறது. காய்கறி சமையல் எண்ணெய்களை சோயா எண்ணெய், கனோலா எண்ணெய் மற்றும் கன்னி ஆலிவ் எண்ணெய்களுடன் மாற்றவும். மார்கரைன், உறைந்த மற்றும் பேக்கரி பொருட்கள் மற்றும் வறுத்த உணவுகள் போன்ற ஆரோக்கியமற்ற டிரான்ஸ் கொழுப்பைக் கொண்டிருப்பதால் அவற்றைத் தவிர்க்க வேண்டும்.

கார்போஹைட்ரேட் அவசியம்

கேழ்வரகு, பட்டாணி, பீன்ஸ், முழு தானியங்கள் போன்றவை கார்போஹைட்ரேட்டுகள் ஊட்டச்சத்துக்கள் நிறைந்தவை. ஆனால் கலோரிகளில் மிகக் குறைவு. அவை செரிமானத்தை மேம்படுத்தவும், இரத்தத்தில் சர்க்கரை அளவைக் கட்டுப்படுத்தவும் உதவுகின்றன. ஒரு சுகாதார இன்சுலின் அளவு பெண்களில் கருப்பை ஹார்மோன்களின் ஆரோக்கியமான சமநிலையை ஊக்குவிக்கிறது.

%d bloggers like this: