இந்த வீட்டு வைத்தியம் மூலம், இறந்த சருமத்தை அகற்றி, ஒளிரும் சருமத்தைப் பெறுங்கள்

நீங்கள் எந்த விலையுயர்ந்த அழகுசாதனப் பொருட்களையும் வாங்குகிறீர்கள், ஆனால் நீங்கள் இறந்த சருமத்தை அகற்றாவிட்டால் அவை உங்கள் சருமத்தை பாதிக்காது. இறந்த சருமத்தை அகற்றுவதற்கான பல

தயாரிப்புகளை நீங்கள் சந்தையில் காணலாம் என்றாலும், இறந்த சருமத்தை அகற்றுவதில் மிகவும் எளிதான மற்றும் பயனுள்ள சில வீட்டு வைத்தியங்களை நாங்கள் உங்களுக்கு கூறுவோம்.

சர்க்கரை மற்றும் தேன்: சர்க்கரை எப்போதும் சருமத்தை உறிஞ்சுவதற்கு சிறந்ததாக கருதப்படுகிறது. அதில் தேன் சேர்க்கப்பட்டால், இந்த கலவை சருமத்திற்கு அமிர்தம் போல மாறும். குறிப்பாக உங்கள் தோலில் இறந்த சருமத்தின் அடுக்கு உறைந்திருந்தால், நீங்கள் இந்த கலவையை பயன்படுத்த வேண்டும்.

இது இறந்த சருமத்தை நீக்கி, ஹைட்ரேட்டையும் செய்கிறது.

தேவையான பொருட்கள்

1 தேக்கரண்டி சர்க்கரை
1 தேக்கரண்டி தேன்

தயாரிக்கும் முறை: முதலில் ஒரு பாத்திரத்தில் தேன் மற்றும் சர்க்கரையை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். இதை நன்றாக கலந்து, நீங்கள் விரும்பும் தோலின் எந்த பகுதியையும் துடைக்கவும். லேசான கைகளால் நீங்கள் துடைக்க வேண்டும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். இதன் பிறகு முகத்தை கழுவ வேண்டும். இந்த கலவையுடன் நீங்கள் தினமும் தோலைத் துடைத்தால், அது உங்கள் சருமத்திற்கு ஒரு தனித்துவமான பளபளப்பைக் கொடுக்கும்.

கிரீன் டீ: கிரீன் டீ உடலின் ஆரோக்கியத்திற்கும் சருமத்திற்கும் மிகவும் நன்மை பயக்கும். இது ஆக்ஸிஜனேற்ற பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது. கூடுதலாக, இது ஒரு மூச்சுத்திணறலாக செயல்படுகிறது மற்றும் சருமத்தை ஈரப்பதமாகவும், ஹைட்ரேட் மற்றும் தீவிரமாக இலவசமாகவும் வைத்திருக்கிறது. உங்கள் தோலில் இறந்த சருமத்தின் ஒரு அடுக்கு இருந்தால், நீங்கள் பச்சை தேயிலை பயன்படுத்தலாம்.

தேவையான பொருட்கள்:

2 கிரீன் டீ பைகள்
1 டீஸ்பூன் தேன்
1 கப் தண்ணீர்

தயாரிக்கும் முறை: முதலில் நீங்கள் ஒரு கப் சூடான நீரில் ஒரு பச்சை தேநீர் பையை ஊற்ற வேண்டும். இதற்குப் பிறகு, நீங்கள் தண்ணீரில் தேன் சேர்க்க வேண்டும். இந்த கலவையுடன், இறந்த சருமம் குவிந்துவிட்டதாக நீங்கள் உணரும் உடலின் ஒரு பகுதியில் மசாஜ் செய்கிறீர்கள். இந்த கலவையுடன் நீங்கள் இறந்த தோலை முகம், கால்கள் மற்றும் கை அல்லது எங்கிருந்தும் அகற்றலாம். அதன் பிறகு, நீங்கள் அந்த இடத்தை சுத்தமான மற்றும் மென்மையான துண்டுகளால் துடைக்க வேண்டும்.

%d bloggers like this: