டாய்லெட்டில் மொபைல்போன் யூஸ் பண்ணும் நபரா நீங்க. அச்சச்சோ. உங்களுக்கு ஆபத்து காத்திருக்கு!!!

அந்த காலத்தில் சில விஷயங்கள் புனிதமானவையாக கருதப்பட்டன. இயற்கையின் அழைப்புக்கு பதிலளிக்கும் போது தனியாகவும் பிரதிபலிப்பு மனநிலையிலும் இருப்பது அவற்றில் ஒன்று. ஆனால் இது தற்போது தொலைபேசியில் கேம் விளையாடுவது, மெயில்

அனுப்புவது அல்லது மீட்டிங்கில் கலந்து கொள்வது ஆகியவற்றுடன் நுட்பமாக மாற்றப்பட்டுள்ளது. இப்போதெல்லாம், ஸ்மார்ட்போன் பெரும்பாலான மக்களுக்கு ஒரு நிலையான தோழனாக மாறிவிட்டது. பலர் தங்களது போனை பிரிந்து ஒரு நொடி கூட இருக்க மாட்டார்கள் போல. விஷயங்கள் மிகவும் மோசமாகி விட்டது. வயதானவர்களில் மிகவும் ஒழுக்கமான சிலரைத் தவிர்த்து, கிட்டத்தட்ட எல்லோரும் தங்கள் தொலைபேசிகளை எல்லா நேரங்களிலும் தங்களுக்கு நெருக்கமாக வைத்திருக்கிறார்கள், அதனுடன் தூங்குகிறார்கள், இயற்கையின் அழைப்புக்கு பதிலளிக்கும் போதும் கூட அதை எடுத்துச் செல்கிறார்கள்.

இவர்களில் நீங்களும் ஒருவராக இருந்தால் இது உங்களின் ஆரோக்கியத்தை பாதிக்கும் என்பதை நீங்கள் அறிவீர்களா? பாதிப்பில்லாத இந்த விஷயத்தை தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் நீங்கள் உங்களை ஆபத்தில் ஆழ்த்துகிறீர்கள் என்பதை நினைத்து நீங்கள் ஆச்சரியப்படுவீர்கள். ஸ்மார்ட்போனை பாத்ரூமிற்கு கொண்டு செல்வது உங்கள் உடல்நலம் மற்றும் ஆரோக்கியத்தில் எவ்வாறு கடுமையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்பது பற்றி இங்கே பார்க்கலாம்.

●இது உங்களுக்கு மூல நோய் கொடுக்கலாம்:

ஆமாம், உங்கள் ஸ்மார்ட்போனை பிரவுஸ் செய்யும் போது மலம் கழிக்கும் நேரத்தை மிஞ்சி, அதிக நேரம் உட்கார்ந்து இருக்கிறீர்கள் என்றால், இது மலக்குடலுக்கு அழுத்தம் கொடுக்கும். இது ஆசனவாய் உள்ளேயும் வெளியேயும் உள்ள நரம்புகளின் தொகுப்பாகும். இதில் அழுத்தம் ஏற்படும் போது, ஒரு சிக்கல் உண்டாகிறது. நீங்கள் கழிப்பறை இருக்கையில் அதிக நேரம் உட்கார்ந்தால் இது நிகழலாம். இது உங்கள் மலக்குடலில் தேவையற்ற அழுத்தம் வலி, வீக்கம் மற்றும் இரத்தப்போக்குக்கு வழிவகுக்கும்.

●இது உங்கள் பாக்டீரியா தொற்று அபாயத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும்:

தொலைபேசிகள் நிறைய கிருமிகளை ஈர்க்கின்றன. ஆனால் நீங்கள் அதை உங்களுடன் மலம் கழிக்க எடுத்துச் செல்லும்போது, அதை பேசின் அல்லது டாய்லெட் பேப்பர் ரோலில் வைக்கலாம். ஆனால் உங்களுக்கு முன் அந்த இடங்களைத் தொட்ட கைகள் சுத்தமாக இருந்திருக்குமா என்பது யாருக்குத் தெரியும்? ஈ.கோலி போன்ற மல பாக்டீரியாக்கள் கழிப்பறைகள் மற்றும் சிறுநீர் கழித்தல், கழிப்பறை இருக்கைகள், கைப்பிடிகள் மற்றும் குழாய்களில் செழித்து வளர்கின்றன. மேலும், இது உங்கள் ஸ்மார்ட்போனுக்கு மாற்றப்படும்போது, தொலைபேசியால் உருவாக்கப்படும் வெப்பம் நோய்க்கிருமிகள் செழிக்க சரியான சூழலை வழங்குகிறது.

●நீங்கள் கழிவறை காயங்களுக்கு ஆளாகக்கூடும்:

உங்கள் தொலைபேசியை கழிவறையில் பிரவுஸ் செய்யும் பழக்கம் உங்களுக்கு இருந்தால், நீங்கள் அதில் மூழ்கியிருக்கும் நேரங்கள் கண்டிப்பாக இருக்கும். இது நடந்தால், கழிவறையில் நீங்கள் தவறுதலாக எழுந்து நழுவி விழக்கூடும். நீங்கள் உங்கள் தலையை சுவருக்கு எதிராக முட்டிக்கொண்டு தலையில் காயம் ஏற்படலாம். மேலும், பல வல்லுநர்கள் சொல்வது போல், இது போன்று கீழே விழுவது என்பது தற்செயலான காயத்தால் இறப்பதற்கு இரண்டாவது பொதுவான காரணமாகும்.

●இது உங்கள் படைப்பாற்றலை பாதிக்கும்:

கழிவறையில் உங்கள் நேரம் உங்களுடையது. இது உங்கள் மனதை ரீசார்ஜ் செய்து பிரதிபலிக்க ஒரு வாய்ப்பை வழங்குகிறது. படைப்பாற்றல் பூக்க இது அவசியம். உங்கள் மனம் தொடர்ந்து தொழில்நுட்பத்துடன் ஈடுபட்டிருந்தால், படைப்பாற்றலின் நெருப்பைத் தூண்டுவதற்கு நேரமே இருக்காது.

%d bloggers like this: