சிறுநீரக கற்களால் வலி, வேதனையா..? இந்த இலைகள் பிரச்சனையை நீக்கும்.

இன்றைய காலகட்டத்தில், ஒவ்வொரு நபரும் உடல்நலம் தொடர்பான சில பிரச்சனையை எதிர்கொள்கிறார்கள், இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், ஆரோக்கியமாக இருக்க நிறைய மருந்துகளைப் பயன்படுத்துகிறார்கள்.

பொதுவாக 20 வயது முதல் 45 வயதுக்குட்பட்ட ஆண்களுக்கு ரத்தத்தில் ஆக்சலேட் உப்பு அதிகமாக காணப்படும். இந்த வயதினருக்கு டெஸ்டோஸ்டிரான் சுரப்பு அதிகமாக இருக்கும். எனவே இந்த வயதுடைய ஆண்களுக்கு சிறுநீரகங்களில் கற்கள் உருவாகும் வாய்ப்புகள் உள்ளன.

சிறுநீரகக்கல் என்பது சிறிய படிகங்களை கொண்ட ஒரு திடப்பொருள் ஆகும். சிறுநீரகத்திலோ அல்லது சிறுநீரகக்குழாயிலோ ஒரே நேரத்தில் ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட கற்கள் இருக்கும். இதனை தடுக்க கொத்தமல்லி இலைகளை பயன்படுத்தலாம்.

ஒவ்வொரு வீட்டிலும் கொத்தமல்லி இலைகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன, கொத்தமல்லி இலைகளைப் பயன்படுத்துவதால் உங்கள் உடலை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்க முடியும் என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா?

1- கொத்தமல்லி இலை உங்களுக்கு சிறுநீரக கற்கள் பிரச்சினை இருந்தால், அதை அகற்ற, ஒரு பாத்திரத்தில் சிறிது தண்ணீரை எடுத்து அடுப்பில் வைக்கவும், இந்த நீர் கொதிக்க ஆரம்பிக்கும் போது, பச்சை கொத்தமல்லி இலைகளை சேர்த்து நன்கு கொதிக்க வைக்கவும், பின்னர் வடிகட்டி குளிர்ந்ததும் தண்ணீரை காலையில் வெறும் வயிற்றில் தவறாமல் உட்கொள்ளுங்கள், இந்த தண்ணீரை தொடர்ந்து குடிப்பதால் சிறுநீர் வழியாக கற்களை நீக்குகிறது.

2- பச்சை கொத்தமல்லி அனைவருக்கும் மிகவும் நன்மை பயக்கும், வயிறு தொடர்பான பிரச்சினைகளில் இருந்து விடுபட, ஒரு பாத்திரத்தில் தண்ணீரை எடுத்து அடுப்பில் வைத்து, அதில் சீரகம் மற்றும் கொத்தமல்லி இலைகளை சேர்க்கவும். அது கொதிக்க ஆரம்பிக்கும் போது, அதில் தேயிலை இலைகள் மற்றும் பெருஞ்சீரகம் சேர்த்து சிறிது நேரம் கொதிக்க விடவும், இப்போது அதில் சிறிது இஞ்சி சேர்த்து, அதை வடிகட்டி குளிர்ந்ததும் குடிக்கவும், அவ்வாறு செய்வது வாயுவை அகற்றி செரிமான அமைப்பை மேம்படுத்துகிறது.

%d bloggers like this: