பூஞ்சைத் தொற்றிலிருந்து இந்த ஒரு பொருள் பயன்படுத்துவதன் மூலம் தீர்வு காண முடியுமாம்.!

கிராம்பு என்பது ஓவ்வொரு இந்திய வீட்டிலும் காணப்படும் ஒரு மசாலாப் பொருள். இது பல்வேறு குழம்பு மற்றும் பிரியாணி செய்ய பயன்படுத்தப் படுகிறது. இருப்பினும், அதன் எண்ணெய், இலைகள், தண்டுகள் போன்றவை பல்வேறு சுகாதார

நோக்கங்களுக்காகவும் பயன்படுத்தப் படுகின்றன. கிராம்பு எண்ணெய் மிகவும் நன்மை பயக்கும் மற்றும் பூஞ்சை எதிர்ப்பு, ஆண்டிசெப்டிக் பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் ஆன்டி-ஆக்ஸிடன்ட்களின் வளமான மூலமாகும். கிராம்பு எண்ணெயில் ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்கள் நிறைந்துள்ளன. அவை பல்வேறு நோய்களைத் தடுக்கின்றன.

இது நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்தை வலுப்படுத்துகிறது மற்றும் ஃப்ரீ ரேடிக்கல்களின் இருப்பைக் குறைக்கிறது.

இது தூண்டுதல் பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் மன அழுத்தம், சோர்வு மற்றும் பதட்டத்தை குறைக்க உதவுகிறது. சோர்வு மற்றும் பதற்றத்தை குறைக்க நறுமண சிகிச்சையிலும் இதைப் பயன்படுத்தலாம். இது அழற்சி எதிர்ப்பு பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் பாக்டீரியா மற்றும் பூஞ்சைகளின் வளர்ச்சியைத் தடுக்கும் திறனைக் கொண்டுள்ளது.

கிராம்பு எண்ணெய் பொதுவாக பல இருமல் சிரப்புகளில் சிரப்பின் சுவையை மேம்படுத்த சேர்க்கப்படுகிறது மற்றும் பல் பிரச்சனைகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க பொதுவாக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இந்த எண்ணெயின் ஆரோக்கிய நன்மைகளை இப்போது பார்க்கலாம். இது இரத்த நாளங்களைத் திறந்து இரத்த ஓட்டத்தை மேம்படுத்துகிறது. இதனால் பல்வேறு வலிகளைக் குறைக்க உதவுகின்றன. இது இரத்தத்திலிருந்து நச்சுகளை அகற்றி இரத்தத்தை சுத்திகரிக்கிறது. கிராம்பு எண்ணெய் செரிமானத்திற்கு உதவுகிறது மற்றும் நரம்புகளை அமைதிப்படுத்த உதவுகிறது. வயிற்று வலியிலிருந்து உடனடி நிவாரணம் பெற கிராம்பு எண்ணெயில் சில துளிகளை நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்

%d bloggers like this: