புதிய ஸ்மார்ட் டிவி வாங்கும்போது நினைவில் கொள்ள வேண்டியவை

கடந்த சில ஆண்டுகளில், ஆண்ட்ராய்டு அல்லது ஸ்மார்ட் டிவியின் தேவை மிகவும் அதிகரித்துள்ளது. மக்கள் தற்போது ஸ்மார்ட் டிவிகளை அதிக அளவில் வாங்குகின்றனர்.

நீங்களும் ஆண்ட்ராய்டு டிவியை வாங்க திட்டமிட்டிருந்தால், இன்று நாங்கள் உங்களுக்கு சில குறிப்புகளை வழங்க உள்ளோம், அவற்றை வாங்கும் போது கவனமாக இருக்க வேண்டும். இந்த விஷயங்களை நீங்கள் மனதில் வைத்துக்கொண்டால், டிவி வாங்கும் போது சந்தையில் இருந்து கவர்ச்சிகரமான மற்றும் சிறந்த டீலை பெறலாம். அவற்றைப் பற்றி விரிவாக அறிந்து கொள்வோம் –

ரெசல்யூசனை சரிபார்க்கவும்

ஸ்மார்ட் டிவியை வாங்கும் போது, அதன் தெளிவுத்திறனைச் சரிபார்க்க வேண்டும். முழு HD தெளிவுத்திறனில் அல்லது 4K இல் டிவி வேண்டுமா என்பதை நினைவில் கொள்ளவும். உங்கள் பட்ஜெட் அதிகமாக இருந்தால், நீங்கள் 4K ரெசல்யூஷனுக்கு செல்லலாம். மறுபுறம், உங்கள் பட்ஜெட் குறைவாக இருந்தால், நீங்கள் முழு HD ரெசல்யூஷன் டிவியையும் வாங்கலாம்.

சவுண்ட் குவாலிட்டி

ஸ்மார்ட் டிவியை வாங்கும் போது, அதன் சவுண்ட் தரத்தையும் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். சிறந்த சவுண்ட் தரத்துடன் கூடிய ஸ்மார்ட் டிவிகள் நிகழ்ச்சி அல்லது திரைப்படத்தைப் பார்க்கும்போது சிறந்த அனுபவத்தைத் தரும்.

டிவி ஸ்க்ரீன் அளவு

நீங்கள் ஒரு புதிய ஸ்மார்ட் டிவியை வாங்க திட்டமிட்டால், அதன் அளவைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும் அல்லது திரை அளவைக் கூற வேண்டும். உங்களிடம் சிறிய அறை இருந்தால், நீங்கள் 32 இன்ச் டிவி வாங்க வேண்டும். மறுபுறம், உங்கள் அறை மிகவும் பெரியதாக இருந்தால், நீங்கள் 32 இன்ச் அளவை விட பெரிய டிவியை வாங்க வேண்டும்.

%d bloggers like this: