பல பிரச்சினைகளுக்கு அருமருந்து. பூக்களின் மருத்துவ குணங்கள்.!!!

உடலில் உள்ள பல்வேறு நோய்களுக்கு அருமருந்தாக அமையும் பூக்களின் மருத்துவ குணங்கள் அறியலாம் வாருங்கள்.

நம் அன்றாட வாழ்வில் உணவு என்பது மிகவும்

இன்றியமையாதது. அவ்வாறு நாம் தினமும் எடுத்துக்கொள்ளும் உணவை உடலுக்கு ஆரோக்கியம் தரும் வகையில் அதிக சத்துக்கள் நிறைந்த உணவாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். ஆனால் சிலர் அளவுகடந்த உணவை உண்பதால் பல்வேறு நோய்கள் ஏற்படுகின்றன. அவ்வாறு உடலிலுள்ள முக்கியமான நோய்களைப் போக்க பூக்கள் மட்டுமே போதும். அவ்வாறு மருத்துவ குணங்கள் நிறைந்த பூக்களை நன்மைகள் பற்றி தெரிந்து கொள்ளலாம் வாருங்கள்.

ஆவாரம் பூவை நீரில் கொதிக்க வைத்து குடித்து வந்தால் சர்க்கரை நோய் கட்டுக்குள் இருக்கும்.

வேப்பம் பூவை நீரில் கொதிக்க வைத்து குடித்து வந்தால் உடலில் உள்ள நோய் தொற்றுகள், கிருமிகளை அழித்துவிடும். சளி இருமலைப் போக்கும். செம்பருத்திப் பூவை கொதிக்க வைத்து குடித்தால் உடல் சூடு தணியும். தினமும் ஒரு செம்பருத்தி பூவை அப்படியே சாப்பிட்டு வந்தால் ரத்தக் குறைபாடு பிரச்சினை உட்பட பல உடல் பிரச்சனைகளை சரிசெய்யும்.

%d bloggers like this: