ஆண்களிடம் உள்ள இந்த விஷயங்கள் தான் பெண்களை அதிகம் கவர்ந்திழுக்குதாம் அது என்னென்ன தெரியுமா?

நாம் மிகவும் கவர்ச்சிகரமானவர்களாக இருப்பவர்களை அதிகம் விரும்புகிறோம் அல்லவா? ஆண்கள் வைத்திருக்கும் சில பொதுவான குணங்களை பெண்கள் நிச்சயமாக ஒப்புக்கொள்கிறார்கள். ஒரு மனிதனில் உள்ள பாலியல்

பண்புக்கூறுகள் பெரும்பாலும் அவற்றை இயக்குகின்றன. அது செக்ஸ், லவ்மேக்கிங், நீங்கள் எதைக் கூறினாலும் அதை ஆண்களை போல பெண்களும் விரும்புவார்கள். இருப்பினும், ஆச்சரியப்படும் விதமாக பாலியல் சம்பந்தமில்லாத பல குணங்கள் உள்ளன.

அவை பெண்களுக்கு மிகவும் பிடித்தவையாக இயக்குகின்றன. இவை ஆளுமைப் பண்புகளாக இருக்கலாம் அல்லது பெண்களின் கால்களைத் துடைக்கும் பொழுதுபோக்குகளாக இருக்கலாம். எனவே, ஒரு பெண்ணை இயக்கும் சில பாலியல் அல்லாத குணங்களை இக்கட்டுரையில் நாங்கள் பட்டியலிட்டுள்ளோம்.

நல்ல வாசனை
இது ஒரு பெண்ணை இயக்கும் முன்னணி விஷயங்களில் ஒன்றாகும். ஒரு மனிதன் டேட்டிங்கின் போது ஒரு நல்ல வாசனை திரவியத்தை பயன்படுத்தி இருந்தால், அந்த பெண் உடனடியாக அவனை விரும்புவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன. நல்ல வாசனை பல உணர்ச்சிகளையும் உணர்வுகளையும் வெளிப்படுத்தும். ஒரு மோசமான வாசனை, மனநிலையை முற்றிலுமாக அழிக்கக்கூடும்.

நம்பிக்கை
ஒரு மனிதன் நம்பிக்கையுடன் இருக்கும்போது, அவனது ஆற்றல் அவனது வேலை மற்றும் வாழ்க்கையிலும் பரவுகிறது. தன்னம்பிக்கையான ஆளுமை இருப்பது எந்தவொரு பெண்களையும் கவர்ந்திழுக்கும் ஒரு சிறந்த அம்சமாகும். அவர்கள் தங்கள் தேர்வுகள் மற்றும் குரல் சரம் கருத்துக்கள் குறித்து எந்தவித தயக்கமும் இல்லாமல் உறுதியாக இருந்தால், பெண்கள் பெரும்பாலும் அத்தகைய ஆண்களைப் பார்த்து, அவர்களின் நம்பிக்கையான பக்கத்தையும் பாராட்டுகிறார்கள்.

சமையல் விளையாட்டு வலுவானது!
ஒரு பெண் ஒரு ஆண் சமைப்பதைப் பார்க்கும்போது உணர்கிறது! இது மிகவும் அலங்கரிக்கப்பட்ட டிஷ் அல்லது ஒரு பழைய நூடுல் சூப் கூட, ஒரு மனிதன் அவர்களுக்காக சமைக்கும்போது பெண்கள் அதை விரும்புகிறார்கள். அந்த நபர் தனது கூட்டாளியாகிவிட்டால், பெரும்பாலான நேரங்களில் அவர்கள் உணவு முடிவடையும் வரை காத்திருக்க முடியாது. இதனால் அவர்கள் படுக்கையில் சில நீராவி நடவடிக்கைகளைப் பெற முடியும்.

ஃபேஷன் பற்றிய நல்ல உணர்வு
ஒரு மனிதனுக்கு நாகரீக உடைகள் பற்றி நல்ல உணர்வு இருந்தால், பெண்கள் இந்த குணத்தை மிகவும் பாராட்டுகிறார்கள். யாரோ ஒரு மோசமான சட்டை அல்லது ஒரு ஆடை அணிந்து ஒருவருடன் செல்ல யாரும் விரும்ப மாட்டார்கள். அதனால், டேட்டிங்கிற்கு செல்லும்போது நல்ல உடையணிந்து சென்றிந்தால், நிமிடத்தை ஒன்றாக இணைத்துக்கொள்வார்கள். அது ஒரு உடனடி திருப்பம். மறுபுறம், யாராவது ஒரு இரவு உணவிற்கு நன்கு உடையணிந்த உடை அல்லது சட்டை அணிந்தால், அவர்கள் உண்மையில் கவர்ந்திழுக்கும் ஒரு தோற்றத்தை அளிக்கிறார்கள்.

பொழுதுபோக்குகள் அவசியம்
ஒரு பெண் ஒரு புத்தகத்தைப் படிப்பதைப் பார்க்கும்போது அல்லது ஒரு மெல்லிய இசைக்கு கிதார் இசைக்கும்போது, அவர்கள் அவர்களுக்காக விழத் தொடங்குகிறார்கள். பொழுதுபோக்குகளை வைத்திருப்பது பெரும்பாலான பெண்கள் தங்கள் சாத்தியமான கூட்டாளரிடம் எதிர்பார்க்கும் ஒரு தரமான பண்பாக கருதப்படுகிறது. ஆர்வம் அவர்களின் கண்களில் தெளிவாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருக்கிறது. இது பெண்களுக்கு மிகவும் பிடித்த ஒன்று.

ஆர்வத்துடன் பேசுவது
பேசுவதைப் போலவே பேசும் ஆண்களை பெண்கள் விரும்புவதில்லை. மந்தமானதாகவும் சலிப்பாகவும் இருப்பதற்கு எந்த காரணமும் இல்லை. எனவே, ஒரு மனிதன் தான் விரும்பும் விஷயங்களைப் பற்றி உணர்ச்சியுடன் பேசும்போது பெண்கள் அதை விரும்புகிறார்கள். அது அவரது லட்சியம், குடும்ப உறுப்பினர்கள், பணியிடங்கள்-எதுவாக இருந்தாலும்; அவர் அதைப் பற்றி இரக்கத்துடன் பேசும்போது, பெண் வாழ்க்கையைப் பற்றிய அவர்களின் பார்வையைப் பாராட்டுகிறார், நேசிக்கிறார்.

%d bloggers like this: