2 வாரங்களில் உடல் எடை குறைக்க புதிய டயட் சார்ட்

தற்போதைய வாழ்க்கை சூழலில் உடல் எடை குறைப்பு என்பது ஒரு சவாலாக மாறிவிட்டது. ஆனால் உடல் எடையை குறைக்க நீங்கள் கடைபிடிக்கும் டயட், கொழுப்பைக் குறைப்பதுடன், தேவையான எடையையும் குறைக்கிறது, அதனால் உடலில் பலவீனம் ஏற்படுகிறது.

அந்த வகையில் நீங்கள் உடல் எடை குறைக்க திட்டமிடுகிறார்கள் என்றால், சரியான டயட் சர்ட்டை உருவாக்கவும். எனவே உடல் எடையை குறைக்க, இந்த உணவுகளை தொடர்ந்து சாப்பிடுவதால், எடை கட்டாயம் குறையும். இவற்றை தொடர்ந்து 15 நாட்கள் சாப்பிட்டு வந்தால் உடல் எடையை விறுவிருவென குறையும். அந்த உணவுகள் என்ன என்பதை இங்கே தெரிந்துக்கொள்ளுங்கள்.

முட்டை
முட்டை ஒரு சூப்பர் பூட் ஆகும். முட்டையில் சத்துக்கள் அதிகமாகக் காணப்படுகின்றன. அதே நேரத்தில், இது குறைந்த கலோரிகளைக் கொண்டுள்ளது. அவை புரதச்சத்து நிறைந்தவை, நீங்கள் பசியை உணராமல் சாப்பிடுவதன் மூலம் எடையை எளிதாகக் குறைக்கலாம். அதன்படி முட்டையின் மஞ்சள் பகுதி எலும்புகளுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக கருதப்படுகிறது. இதில் கொழுப்பு உள்ளது, இது உங்களுக்கு அதிக ஆற்றலை அளிக்கிறது. இதனுடன், வைட்டமின்கள் ஏ, பி, பி12 மற்றும் துத்தநாகமும் இதில் உள்ளது. நீங்கள் உடல் எடையை குறைக்க விரும்பினால், உங்கள் உணவில் புரதம் நிறைந்த முட்டைகளை சேர்த்துக்கொள்ள வேண்டும். இது வளர்சிதை மாற்றத்தை அதிகரிக்கிறது மற்றும் எடை இழப்புக்கு வழிவகுக்கிறது.

ஆப்பிள்
ஆப்பிளில் ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்கள், நார்ச்சத்து, தாதுக்கள் மற்றும் வைட்டமின்கள் ஏராளமாக காணப்படுகின்றன. ஆப்பிள் சாப்பிடுவதன் மூலம் பசியை கட்டுப்படுத்துவது மட்டுமின்றி, உடல் எடையையும் கட்டுப்படுத்தலாம். உடலில் கொழுப்பு அதிகரிக்கத் தொடங்கியவுடன், உடல் பருமனும் அதிகரிக்கத் தொடங்குகிறது. அத்தகைய சூழ்நிலையில், ஆப்பிள் உடலில் இருந்து கூடுதல் கொழுப்பை குறைக்க வேலை செய்கிறது. ஆப்பிள் உடல் எடையை குறைப்பதற்கும் மூளை ஆரோக்கியத்திற்கும் நல்லது மற்றும் சரியாக செரிமானம் செய்வதற்கும் இது உதவுகிறது.

கீரை
கீரையில் வைட்டமின்கள் மற்றும் பல நன்மை பயக்கும் பைட்டோ கெமிக்கல்கள் உள்ளன. உடலில் இரும்புச்சத்து குறைபாடு உள்ளவர்கள் கீரையை கண்டிப்பாக சாப்பிட வேண்டும். மறுபுறம், கீரை சாப்பிடுவதும் உங்கள் எடையைக் குறைக்க உதவுகிறது. கீரையில் கரையாத நார்ச்சத்து அதிகம் உள்ளது. ஒரு கப் கீரையில் 7 கலோரிகள் மட்டுமே உள்ளது. எனவே, கீரையை மாதத்தில் 15 நாட்கள் சாப்பிட்டு வந்தால், விரைவில் உடல் எடை குறையும். இதை நீங்கள் சூப்கள், ஸ்மூத்திகள், பருப்பு வகைகள், காய்கறிகள், சாலடுகள் போன்றவற்றில் சாப்பிடலாம்.

க்ரீன் டீ
க்ரீன் டீ உலகெங்கிலும் சிறந்த எடை இழப்பு தயாரிப்பு என்று அறியப்படுகிறது, இது மட்டுமல்ல, கிரீன் டீ தண்ணீருக்கு அடுத்தபடியாக உலகின் இரண்டாவது பிரபலமான பானமாக மாறியுள்ளது. அதன் ஊட்டச்சத்து மற்றும் ஆக்ஸிஜனேற்ற மதிப்பு காரணமாக, கிரீன் டீ உடல் எடையை குறைப்பது மட்டுமல்லாமல், குடல் ஆரோக்கியத்தையும் பராமரிக்க உதவுகிறது. கிரீன் டீ உடலின் வளர்சிதை மாற்ற செயல்முறையை துரிதப்படுத்துகிறது, இது விரைவான எடை இழப்புக்கு உதவுகிறது. இது தவிர, கிரீன் டீ நுகர்வு புற்றுநோயைத் தடுக்கிறது மற்றும் உங்கள் மூளையும் வேகமாக வேலை செய்கிறது.

%d bloggers like this: